Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma: Mwamko huu unatoka wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JAYJAY, Aug 17, 2011.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,970
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ni miezi kadhaa imepita tangu uchaguzi mkuuu ufanyike. majimbo ya ubunge karibia yote yamekwenda kwa vyama pinzani. sidhani kama kuna mkoa ambao hili limeshawahi kutokea hapo kabla.je huu mwamko au uthubutu wa kufanya maamuzi haya unatokana na nini? je ni elimu, maendeleo ya kiuchumi, au aina ya watu na desturi za watu (makabila) yaishiyo huko? kwa nini hayo hayatokei mikoa mingine. naomba wadau mnisaidie kwa hili?
     
  2. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahaah unawajua waha acha kabisa hawa jamaa wana undugu na na kagame upuuzi hawataki.....yani ukiwazingua inakula kwako kama unabisha utaona janga la kisiasa litakalo mkuta ZITTO
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahahahahah...hapo si mchezo...
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tatizo la kufikiria kwa kutumia masaburi. Majimbo yote? wewe ni mtanzania? au unaongelea nchi ipi? ccm inawabunge wangapi?
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hili nalo tatizo
     
  6. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wana magamba walikosea mbinu walizopewa za kuchakachua, Mwamko wa kuikataa CCM upo kila mahali isipokuwa uchakachuaji ulituzidi nguvu. Hivyo usiwasifie saaaana watu wa Kigoma
     
  7. ram

    ram JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Ni mwamko na uelewa wa wananchi, watanzania wa leo sio wale wa mwaka 47, na sio kigoma tu, angalia mwanza, Dar, Kilimanjaro n.k
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / Arusha, mbeya, musoma
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    hujasikia ya geita jana?kila mtu kachoka na ccm imebakia kuingia mtaani tuu kuikomboa nchi
     
  10. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kudandia gari kwa mbele we ngwendu. Hii topic aliyoianzisha JAYJAY inaongelea mkoa wa Kigoma sio Tanzania yote, we vipi!
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi umesoma vizuri posti husika au umekurupuka kujibu? Wewe ndo unayefikiria kwa kutumia masaburi
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwamko huu,,I think unatokana na kuendelea kulegalega kwa CCM kusimamia rasilimali za nchi kwa maendeleo sawa ya wananchi wake, kwa upande mwingine kupanuka kwa uelewa wa wananchi juu ya uwezo wa kutathmini mustakabali wa nchi yao wakijilinganisha na nchi jirani. Watu wa kigoma walinipa raha sana last elections pia mwanza,shinyanga. Big up zao sana!!!
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sio kigoma tu kaka mikoa ya pembezoni na wajanja.kongo,burundi,rwanda,uganda,kenya na zambia.
    wa katikati siku zote ni waoga,hata kitandani mkilala wengi waoga hupendelea kulala katikati.
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tena ingekuwa sio kuchakachua hata kigoma mjini magamba walishachapwa makonzi ya macho.....Lakini kwa kutumia ngunguli na mikwara mingi shemeji yenu akatokea kwenye tundu la sindano!!!....Hata kigoma kwenye anakwenda kwa machale!!!
     
  15. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muha mmoja anauwezo wa kubishana na abiria 80 ambao ni behewa zima...haijalishi yuko right or wrong. Ila sifa yao kuu wako committed na mambo wafanyayo. Ukikuta ni mlokole ni mlokole kweli...vivyo hivyo kws footballers..jambazi...wachawi n.k
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Hicho unachokiita mwamko ni dalili za kufa kwa CCM.Kama wanabisha wabishe tu kwa vile wanatumia masaburi kufikiri lakini taa nyekundu imesha waka CCM inakufa.
     
  17. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,970
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    inaelekea hata kusoma hujui! pole sana
     
  18. k

    kiloni JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli una gamba kwenye ubongo!! wapi NCHI imetajwa?!! vua GAMBA au utaachwa kwenye kundi la wezi!!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Wameichoka CCM.
     
  20. m

    mndeme JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da ! kweli kabisa, najaribu kuunganisha kauli yako na baadhi ya washkaji zangu waha yaani ni balaa sana
     
Loading...