Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma mjini nako CCM hatimaye wachakachua...!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sajenti, Nov 1, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya kiti cha ubunge jimbo la kigoma mjini yametoka lakini katika mazingira ya kutatanisha. Mpaka saa 2 asubuhi leo mgombea wa CHADEMA Ali Khalfan Mlei alikuwa akiongoza kwa kura zaidi ya kura 480 dhidi ya mgombea wa CCM Peter Serukamba. Watu wengi walikusanyika nje ya ofisi za mkurugenzi wa manispaa ya kigoma/ujiji kushinikiza msimamizi kutangaza matokeo. Polisi wenye silaha wamezunguka ofisi hizo kulinda usalama.

    Muda mfupi uliopita msimamizi ametangaza kuwa mgombea wa CCM ameshinda kwa zaidi ya kura 1,000 dhidi ya mgombea wa CHADEMA. sasa hivi mji wa kigoma ni fujo za hatari FFU wakiwa kwenye magari yao wanapiga mabomu ya machozi na uharibifu unaweza kutokea kwani watu wameingia mitaani kupinga matokeo..............
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Amani ya tanzania itavunjwa na watanzania wenyewe kupitia chama cha mafisadi
     
  3. N

    Nampula JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatari tuombe mola salama maana watakaoathirika hapo ni ha masikini za mungu
     
  4. N

    Nampula JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wa kigoma hatudnganyiki hatumtaka serukamba
     
  5. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hawa ccm ni hatari sana
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    siamini wameamua kufanya hivi!!
    dah hii hatari sana
     
  7. c

    chanai JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hatari sana nchi hii. Wananchi wanapelekwa pabaya sana kutokana na uroho wa madaraka ya watu wachache
     
  8. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi CCM na tume wanaweza kushinda nguvu ya umma? jamani jifunzeni ya kenya. polisi walishindwa. Ohh wapinzani wanaleta vita, je hao wanoaleta mtafaruku ni wapinzani? acheni kuchezea roho za watu jamani, mwogopeni Mungu.
     
  9. C

    Consultant JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Mkuu Sajenti, upo Kigoma?

    Nipo ninachat na mshkaji kwa Skype hapa na hana taarifa za hayo mabomu. Yeye anachojua ni kwamba kura zipo zinahesabiwa upya. Matokeo ya kwanza yalionyesha CHADEMA wameshinda kwa kama kura 450, na DC akawa analazimisha CCM watangazwe.

    Hali ni tete sana. FFU wametapakaa nje ya jengo zinapohesabiwa kura

    Matokeo mengine kwa Kasulu mjini NSSR Mageuzi imetwaa majombo yote mawili, Kibondo mjini NSSR pia, Kibondo vijijini bado haijawa confirmed
     
  10. C

    Consultant JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Kuna habari kutoka Kigoma mjini kwamba DED kapigiwa CCM na Makamba amtangaze mshindi wa CCM - ati tofauti ya kura 450 ni kidoo sana na hawa wagombea ''wanakubalika'' wote, so, wa CCM ndo achukuliwe.

    Hii ina maana pia matokeo yoooooooooooote nchi nzima yanatumwa Ikulu kwanza na hawa ''wasimamizi'' wakuu wa majimbo/wilaya wanasubiri amri kutoka kwa wakubwa.

    Shame! Shame!Shame! - MKOLONI bora arudi tu. Au ni bora tuingie vitani tu ili heshima irudi
     
  11. K

    King kingo JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Alieshinda ndio atangazwe Mshindi makamba asitake kutubabaisha kabisa...
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ambacho wananchi wameishakichoka
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tumuamini yupi sasa mara huyu anasema mabomu yanapigwa mara huyu anasema vile
     
  14. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Jaman mbona iv lakn? Tz na hawa mafsadi! Iv nchi hi ni ya ccm? Nashndwa kuelewa kwa nin hawatak kutoa matokeo, Arsh, Mwnz, Dar, Kgoma, K'njaro bado kuna mizengwe ingawaje matokeo yanafahamika kua CHADEMA imeshnda tena kwa kshndo! Ya nin yote haya kukarbisha hal ya hatar! Tumwombe Mungu sana coz Tz ha2na Amani!
     
  15. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Ni wakat wa kujua mbichi na mbivu! CCM achieni nchi yetu, TUMECHOKA NA UBOYA WENU!
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mbona nimesikia Kigoma CCM kiti kimoja tu, Chadema kimoja na NCCR MAGEUZI viti vitano.........................

    Mambo mbona yanatuchanganya hivyo.....................
     
  17. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 816
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Kumbukeni DC wa Kigoma mjini ni mtoto wa Getrude Mongela hivyo huyo ni mtoto wa nyoka.
     
  18. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vitisho, fujo na vurugu hiyo ndiyo furaha ya watawala. Hawajali kupandia maiti za watu wachukue madaraka. Shame on you
     
  19. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Nilivyoelewa mimi ni kwamba hadi muda huo mtu wa CHADEMA alikuwa tu anaongoza na sio kwamba alikuwa ameshinda!!!! Tangu lini kila siku anayeongoza ndie anaeshinda?! Maana ya kuongoza ni nini kama sio kwamba kuna baadhi ya vituo kura zilikuwa hazijahesabiwa? Saa ya ukombozi iliwekwa betri za kichina !!!!!!
     
  20. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani tuache upuuzi..., kwani lazima CHADEMA ishinde... referee wa uchaguzi ni tume ya uchaguzi akisema CHADEMA imeshinda tunaishia hapo. Akisema NCCR kadhalika... kama wamechakachua... Hata hivyo kama ukiona kura zimejumuishwa vibaya kuna kukata rufaa wandugu.
     
Loading...