Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma kunatisha; Majambazi yapora kila kukicha - Mwema upo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Supervisor, Mar 19, 2012.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wana Jf.

    Kuanazia siku ya alhamisi Kigoma si mahali salama hata kidogo. Kuna kundi kubwa la majambazi yanavamia maduka na sehemu za sitarehe na kuiba kila kitu. Tena wanaiba kuanzia saa 3 usiku tu.

    Cha kushangaza jeshi la Polisi ni kama halipo kwa sabab majambazi wenye silaha kali yanavamia na kuiba sehemu zaidi ya 10 kwa usiku mmoja. Sisi wananchi tunashindwa kuelewa na maswali sasa ni mengi je? Polisi wanahusika?.

    Tunaomba aliye karibu na IGP Said Mwema ampe taarifa hz. Kigoma si salama kabsa maduka sasa hv yanafungwa saa 1 jioni.
     
  2. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Poleni. Taarifa atazipata tu, huwa anapita Jf.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hii ni changamoto nyingine ya mfumo ulioundwa na chama tawala. Sijui tutafanya nini. Hata kuwapa pole haiwasaidii. Kwanini msifanye kama wenzenu wa Songea walioamuka kwenda kwa Kamanda wa POlisi wa Mkoa. Nadhani RPC yuko karibu yenu zaidi kuliko IGP!
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    fanyeni kama songea tu
     
  5. N

    Njaare JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkitaka kuwaona vijana wa Mwema itisheni maandamano kwa jina la CHADEMA. Taarifa za kiinteligensia zitatoka ndani ya dk 2 baada ya kutangaza maandamano.
     
  6. i

    interlacs Senior Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    kwa kweli inasikitisha sana, zito kabwe mtetezi wetu upo?
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimesoma kwenye gazeti leo kuwa hao 'wajasiriamali' wameendeleza ubabe wao hadi huko Rukwa kwenye kijiji cha Kibaoni, nyumbani kwa waziri Mkuu Pinda. labda sasa polisi wanaweza kuchukua hatua
     
  8. n

    ng'wabuki Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hali kama hiyo ya majambazi kutamba imekithiri pia dodoma mjini na vitongoji vyake. Kamanda zelotte upo?
     
  9. m

    moshingi JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la uhalifu limezidi kuongezeka nchi nzima wala siyo Kigoma pekee, ukichunguza DSM ambapo ndipo wakubwa wote wa nchi hii hulala akiwemo IGP, ndipo pamekithri kwa uhalifu tena kuanzia katikati ya jiji hadi vitongojini, wizi wa magari na vifaa vya magari umekithiri huku wezi wakionekana wakiwa karibu na wezi badala ya raia...mikoa yote ya kipolisi
    imedorora, kasi ya uhalifu inaongezeka. Namshauri JK alifanyie marekebisho makubwa ya kimuundo Jeshi hilo awaondoe viongozi wakuu yaani IGP na makamishina wote wanne, wameshindwa kazi...labda atalisaidia kuondokana na kashfa zinazoliandama. Lakini muhimu sana akaacha kulitumia kudhoofisha upinzani (Jeshi la Polisi lijitenge kabisa na siaisa).
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kumbuka kuwa kuna majambazi wanashirikiana na polisi kwenye kila hatua
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...You have said it all....Kigoma hata RPC Kashai aliwahi kushutumiwa kuwa hata magari ya polisi yanatumika kwenye uhalifu so sishangai kwa huu ujambazi unaoendelea huko polisi kuwa kimya.
     
  12. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mwema na walioko chini yake saa hii wako busy kupanga mikakati dhidi ya uchaguzi wa arumeru east,polisi hawako kulinda mali za wananchi tena polisi ni wanasiasa na magreen guard wa CCM
     
Loading...