Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma Airport

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Feb 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    aibu.jpg

    pata picha this is kigima airport, ona aibu kama umepita hapa na hukusoma juu ya entrance
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuh Hii ni airport au nyumba ya kulala wageni, Serikali hatuna :A S 20:
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    ACHA KURUDIARUDIA, harafu kumbuka hapa Tanzania hatuna mkoa wala mji/eaport inayoitwa Kigima.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Kaka typing error ni kitu cha kawaida kabisa, labda mwenzetu wewe ni malaika hukosei.
    Pili, hiyo thread sikuwahi kuiona kabla thats why nikajua naleta kitu kipya.
    tatu, picha niliyoituma mimi na ile ya KakaKiiza zina tofauti kubwa sana.
    Nakutakia mchana mwema na siku njema.
     
  6. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo ni common typing error.
    Tazama nawewe hapo kwenye nyota!
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tofauti yake ile ya Kiiza inaonyesha kweli pale ni air port maana tunawaona wageni yakwako imekaa kama iliyopigwa kwenye magofu mimi naichagua ya kiiza na ninaipa tano!
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sasa mkuu kama wewe sio malaika hao walioandika hapo KiGIMA walikuwa malaika? you made may day..............
     
  9. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    we huoni aibu hapo kwenye red?
     
  10. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Sisi si malaika jamani.......!!!!!!!!!!!
     
  11. s

    seniorita JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh typing error corrected with a sentence with a typing error....let us think before we criticize, to avoid making ourselves a laughing stock....
     
  12. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli Bongo kuna viongozi wa Nchi? Aiport gani hiyo mbaya jamani? mimi nilifikiri mahali pa kujifunzia ndege kumbe Aiport? Ahhh Nchi imeoza jamani Hivi hao Viongozi wa Serikali yentu hawaoni Aibu namna hii? inasikitisha jamani Hatuna Viongozi Wakuu Wenzangu. AIBU TUPU


    [​IMG]



    [​IMG]
     
  13. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    <table id="yui_3_3_0_1_1297220876461134" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody id="yui_3_3_0_1_1297220876461133"><tr id="yui_3_3_0_1_1297220876461132" class="no-border allsizes-sizes"><th id="yui_3_3_0_1_1297220876461131">Zanzibar Aiport Afadhali hii kidogo inapendeza kuliko huko Kigoma
    </th> <td>
    </td> <td>
    </td> <td>
    </td> <td>
    </td> <td class="allsizes-selected">
    </td> <td>
    </td> <td>
    </td> </tr> </tbody></table> [​IMG]
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kaka Buji nikwamba picha ni ileile mpigaji niyuleyule yangu aikuwa edited yakwako wameedit na lengo ilikuwa kuonyesha maandishi ila ukitazama utaona watu kawakata!Mimi ipokamailivyochukuliwa na mpiga picha wetu asanteni.
    Picha nimoja wandugu!

    Hakutaka kuwapa shavu wazungu kaka buji nia yake kupeleka ujumbe!!
     
Loading...