Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo wa UVCCM atiwa mbaroni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Averos, Aug 31, 2011.

  1. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    MWENYEKITI wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM), Wilaya ya Same, mkoani Kilimanjaro, Zainab Shaaban, ameburuzwa mahakamani kwa tuhuma za kukata miti eneo la hifadhi ya misitu.

    Shaaban, ambaye pia ni Diwani wa Viti Maalumu, alifikishwa kortini Ijumaa iliyopita na kupelekwa rumande Gereza la Kiruru lililopo wilayani Mwanga baada ya kushindwa kutimiza masharti ya dhamana.

    Diwani huyo maarufu wilayani Same, ana mkataba wa kukiuzia magogo kiwanda kipya cha kuzalisha Spirits kwa matumizi ya viwandani cha Kilimanjaro Biochem, kilichopo eneo la Kifaru, wilayani Mwanga.
    Kwa mujibu wa hati ya mashtaka iliyosomwa mbele ya Hakimu Mfawidhi wa Wilaya ya Mwanga, Hussein Mareng, kigogo huyo wa CCM anadaiwa kutenda kosa hilo Julai 2, mwaka huu saa 12:30 jioni.

    Inadaiwa kuwa, siku hiyo mshtakiwa ambaye hadi jana alikuwa akisota Gereza la Kiruru, aliingia eneo hilo la hifadhi ya misitu lililopo Kivisini, wilayani Mwanga na kukata miti hiyo.

    Mshtakiwa alikanusha mashtaka hayo na kutakiwa kuwa na wadhamini wawili watakaosaini hati ya dhamana ya Sh5 milioni na mmoja wa wadhamini hao lazima awe mtumishi wa Serikali.

    Diwani huyo na Mwenyekiti wa UVCCM Same, alishindwa kutimiza sharti la kuwa na mdhamini mmoja ambaye ni mtumishi wa Serikali na hadi jana viongozi wa CCM walikuwa wakihaha kutimiza sharti hilo.
    Source: Mwananchi[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    heko kwa watendaji wetu nchi imeanza kufunguka
     
  3. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi mwenyekiti wa wilaya (uvccm) naye ni kigogo?
     
  4. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wacha akafie mbali.
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Namimi nimeshangaa!! Ila kwa vitisho wanavyofanyaga hawa viongozi wetu, ndo hali iliyojengeka. Anaiba, anawanywesha pombe wanamuogopa, na kuanza kumuita kigogo. Haya ni baadhi ya majina kwenye sehemu za burudani kama Bar.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hiyo ni kawaida ya ccm kwahiyo sioni cha ajabu. wizi wao, ufisadi wao, ubabe wao.
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huyu naye ni kigogo..? au kilemba cha ukoka
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,032
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    wizi,ufisadi wa rasilimali ipo kwenye ilani ya ccm ni ruksa!
     
  9. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ingawa tumeaambiwa hakuna aliye juu ya sheria, kuna wengine wana nguvu kuliko sheria hizo
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii wala sio habari hapa Mwenyekiti UVMagamba! Akafie huko
     
  11. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wacha nao wajichukulie pale penye mamlaka napo kama wengine juu wanafanya hayo kwanini isiwe wao?
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    kiini macho tu hki sio mda utaskia hana hatia...................
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Chama cha majangili.
     
Loading...