Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo wa Tanesco asababisha hasara ya mamilioni..................

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rutashubanyuma, Nov 23, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Gazeti la Mwananchi la leo linaripoti ya kuwa kigogo mmoja wa Tanesco amesababisha hasara ya mamilioni ya fedha baada ya kupuuzilia mbali ushauri wa kitaalamu wa wadogo zake kazini ambao ni mafundi na hivyo kusababisha jiji la Dar maeneo mengi kuwa gizani kutokana na transformer kuungua.............
     
  2. W

    Wezere Senior Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo sio uzalendo na tunamuomba ajiuzulu fasta na pia apelekwe mahakamani kwa kusababisha madhara makubwa kiuchumi.Hawa ndio wanao changia kumfukia Mtanzania kwenye wimbi la umaskini hawapswi kuvumiliwa hata kidogo ni lazima wawajibishwe
     
  3. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni kawaida yao jamani, acheni wale jamani na kipindi hiki cha pili cha mkulu bado wamo watakula tena.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wapi serikali ipi yenye makali hayo??? SAHAU!
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    No comment!!!
     
  6. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwa Kuwa IKULU Umeme Haukatiki basi we piga kelele weeeeeeeeeeeeeee..................lakini hausikiki kwani adhma ya kutokuwa na Umeme ndani ya Nyumba MHESHIMIWA haijui

    Na hivi Dar kwa sasa Joto limepamba moto............Mungu 2saidie
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii kitu huwa ndio naikataa
     
  8. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hatuna kitu kama hicho kwetu
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Utasikia kahamishwa..............................
     
  10. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana umeme haukuuzwa kabisa kisa Network,kila utakapo kwenda unaambiwa network hakuna, ukijaribu mpesa unaambiwa kuna tatizo la kiufundi, watu kibao wamelala giza kisa NETWORK hivi tutafika kweli.
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mawazo yako ni manyonge mno.
     
  12. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Tanzania ya leo ni zaidi ya uijuavyo....
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    AJIHUDHURU............!!!! WHY ................ Kwa TZ kujiuzuru ni mpaka uonewe wivu.......e.g UWAZIRI MKUU.............
     
  14. Avocado

    Avocado Member

    #14
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni ubabaishaji tu,na ujinga kwani kuna siku umewahi kusikia yahoo ikodown ? kwanini wasiwe na backup net work ? Wanatuabisha tu kwenye fani,SHAME ON YOU TANESCO:embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed:
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hii inaweza kusaidia

    [​IMG]
     
  16. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona mnasahau haraka.... Kwani richmond ilianzaje?????????? Sasa hiyo ni richmond namba mbili........!!!!!!!!mambo hayawezi kwenda bila source.....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unajua nilinunua umeme via mpesa jmapili asbi feedback nikatumiwa usiku wa manane tukiwa gizani
    TANESCO vip mnahujumiana au mnataka Idrissa arudi
     
Loading...