Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo wa Magamba amdunda mkewe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Fidel80, Sep 7, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kigogo huyo wa chama cha magamba wilayani Sumbawanga amemshushia kipigo kizito mke wake wa ndoa aitwaye Tuli Mwakibinda chanzo cha kipigo ni sms iliyo ingia kwa Tuli wkt wakiwa wamejipumnzisha sebuleni. Kigogo huyo ambae ni maarufu sana mjini Sumbawanga aliomba simu ya mkewe asome sms iliyo ingia usiku Tuli alikataa jambo lililo muuzi kigogo huyo wa magamba na kuanza kujifunzia kung fu kwa mkewe kana kwamba anajiandaa kwenda kupambana na wafuasi wa CHADEMA. Baada ya kipigo kizito Tuli alikimbizwa hospitali ya Serikali Sumbawanga jitiada za madaktari kuokoa roho ya Tuli ziligonga mwamba na kufariki tar.06/09/2011 asubuhi akiwa anapatiwa matibabu kutokana na kipigo cha mmewe.
    Tuli alikuwa ni nesi katika hospitali ya Sumbawanga.

    Mpaka sasa hivi kigogo huyo wa chama cha magamba yupo mikononi mwa vyombo vya usalama wao wanadai kaua bila kukusudia. Je kile kipigo alicho kuwa anamshushia alitegemea nini? Lengo lake lilikuwa kumwaribu sura ya mapokezi lakini bahati mbaya akawa ana ruka mpaka za masoti na kumuumiza tumbo Tuli.
    Pumnzika kwa amani Tuli
    Mwanga wa milele umwangazie.
    Amina
     
  2. d

    divalicious Senior Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hah! this is sad, shocking and serious!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa wa chama cha Magamba ubabe hadi kwenye malavidavi mmmh nawapa pole dada zangu walio olewa na hawa jamaa
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo ninapoamini kweli binadam tumetofautiana sana kimtazo,...mm naamini nikichokana na mwanamke/au mtu yeyote basi dawa ni kupotezeana,..yaani hata kama tuna kitu cha aina gani kinachotuunganisha,......kupigana mm sio kabisaaa,....anyway r.i.p my sister Tuli Mwakibinda,....twakuganile fijo loli Kyala akuganile naloli...leka utusye kulutengano lya kyala
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mtaje huyo bruce lee
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hapo ndo ninaposhangaa mimi, mwathiri hajatajwa jina, katajwa mwathirika!!
    Wanaume wengine bwana! ndio yale yale ya mambo ya SIMU!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Khaa jamani isha kuwa ishu huyo Tuli mm ni ndugu yangu
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Kigogo wa CCM mbaroni kwa tuhuma za mauaji [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Tuesday, 06 September 2011 20:26 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] 0diggsdigg

    Mussa Mwangoka, Sumbawanga
    JESHI la Polisi Mkoa wa Rukwa linamshikilia kiongozi mmoja mwandamizi wa CCM mkoani hapa, kwa tuhuma za mauaji ya mkewe kutokana na kile kilichoelezwa kuwa ni wivu wa mapenzi.

    Kifo cha mwanamke huyo kinadaiwa kwamba kilitokana na kipigo kutoka kwa mumewe baada ya kumsababishia majeraha hivyo kuvuja damu nyingi na kufariki dunia baada ya kufikishwa hospitalini.

    Kamanda wa polisi Mkoa wa Rukwa, Isuto Mantage alithibitisha kutokea kwa tukio hilo na kwamba kiongozi huyo wa anashikiliwa na polisi na afikishwa mahakamani wakati wowote.

    Alisema tukio hilo lilitokea jana asubuhi majira ya saa tatu katika Kitongoji cha Kantalamba.

    Kwa mujibu wa majirani, ugomvi wa wanandoa hao ulianza pale kiongozi huyo alipobaini kuwa mkewe yupo kwenye moja ya baa mjini hapa. Walisema baada ya kubaini hilo aliamua kumfuata na kumtaka warejee nyumbani.

    Wakiwa nyumbani, inadaiwa kwamba mzozo ulianza baada ya mumewe kudai kwamba mkewe anatembea na wanaume mwingine. Baada ya mvutano wa muda mrefu, inadaiwa kuwa mwanamume huyo alianza kumpiga ngumi, mateke na kumbana shingo.

    Majirani waliposikia sauti walifika, lakini walimkuta mwanamke huyo ameishiwa nguvu na ameanguka chini.

    Majirani hao wakizungumza kwa sharti la kutotajwa jina gazetini walisema ilionekana kana kwamba mwanamke huyo alipigwa na kitu kizito kichwani. Walimbeba na kumpeleka hospitali jirani ya Dk Atman na walipompima walibaini kuwa ana majeraha ya damu kuvujia ndani ya ubongo.

    Akiwa kwenye hospitali hiyo ya Dk Atman inaelezwa kuwa hali yake ilizidi kuwa mbaya hivyo wakachukua uamuzi wa kumpeleka Hospitali ya Mkoa wakati huo akiwa amepoteza fahamu. Alilazwa katika wodi ya wagonjwa mahututi ambako alifariki alipokuwa akipatiwa matibabu.

    Mganga Mkuu wa Hospitali ya Mkoa, Dk Sadun Kabuma alisema walipomchunguza kwa makini walibaini kuwa damu inavuja ndani ya ubongo.

    "Inawezekana alikuwa akikibamiza kichwa cha mwanamke huyo ukutani kwa nguvu hali iliyosababisha kuvuja kwa damu nyingi kwenye ubongo wake...... hata maiti anaendelea kuvuja damu puani," alisema Dk Kabuma.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Source:Kigogo wa CCM mbaroni kwa tuhuma za mauaji
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kama Tulli ni ndugu yako basi tutajie shemeji yako, aka bruce lee
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    khaa mnanikumbusha Dr. Majamba wa UDSM aliapa kamwe hatamiliki simu ya kiganjani anahofia ndoa yake...
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeona hata Mwananchi wenyewe wamegwaya kumtaja.....watu wa huko noma unaweza ukapotea kimiujiza
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha Sumbawanga noma!
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukitaja tu jina unapigwa bomu la vichomi toka swanga mtashangaa sionekani humu JF miezi na miezi
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kina Stevin Wasira wako wengi Magambani
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa wa magamba wanajifunzia kung fu kwa wake zao duhh wanadunda kama ngoma
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kiongozi anapimwa kwa uvumilivu na Hekima. Huyo Tyson hana sifa ya uongozi kabisa. RIP Tuli
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Na hizi wazijua kumbe..!
     
  18. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi m'ke akikushinda kabisa nafikiri bora kumpeleka kwao kuliko kumpiga, pumbafu huyo jamaa wa magamba alijua atarekebisha polisi. He can do so, but ndo kaua!!!
     
Loading...