Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo UVCCM mbaroni; Kwa tuhuma za kumteka kwa silaha na kumbaka binti wa miaka 22

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Apr 29, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    NA PETER KATULANDA, MWANZA
    Thursday, 28 April 2011


    MJUMBE wa Baraza Kuu la UVCCM Taifa, Barnabas Mathayo, anashikiliwa na Polisi kwa tuhuma za kumteka kwa silaha na kumbaka binti wa miaka 22.

    Habari za kuaminika zilizothibitishwa na Kamanda wa Polisi wa mkoa Mwanza, Simon Sirro, zilisema Mathayo anadaiwa kutenda unyama huo Aprili 24, mwaka huu, kati ya saa mbili hadi nne usiku.

    Ilidaiwa kuwa Mathayo ambaye pia ni mfanyabiashara mjini hapa, alimlazimisha binti huyo (jina linahifadhiwa), kufanya tendo la ndoa baada ya kumpa lifti kutoka baa ya Kembice, iliyopo mtaa wa Uhuru.

    Awali, ilidaiwa kuwa alimuita binti huyo kwa shughuli za kikazi, lakini baada ya maongezi aliondoka naye kwa kutumia gari lenye namba za usajili T. 345 AWS, ambapo alimgeuzia kibao wakiwa njiani kwa kumtishia bastola.


    "Alimweka chini ya ulinzi na kumtaka atii amri yake, vinginevyo atamtwanga risasi. Alipelekwa katika hoteli moja iliyopo mtaa wa Rwegasore na kufanya tendo hilo," kilisema chanzo kutoka ndani ya Jeshi la Polisi. Tayari Mathayo amefunguliwa jalada namba MW/RB/3988/2011, kwa kile kinachodaiwa matumizi mabaya ya silaha.

    Kamanda Sirro alisema jana kuwa, mtuhumiwa huyo alitiwa mbaroni Aprili 27, mwaka huu na kuhojiwa katika Kituo cha Mjini Kati, ambapo aliachiwa huru kabla ya kukamatwa tena juzi.

    "Hakuna aliye juu ya sheria, ukivunja sheria unawajibishwa, tunaendelea kumhoji Mathayo na kuchunguza tukio hilo kwa kina," alisema Kamanda Sirro.

    Kwa upande wake Mathayo alipoulizwa juu ya tuhuma hizo, alidai binti huyo ni mpenzi wake na siku hiyo walipanga kupumzika faragha, lakini walitofautiana kidogo.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    wanajuana hawa na watayamaliza kifamilia !!WTF?? mwanamke anazidi kuonewa tu/ mm nikiwa rais mtu kama huyo hadi uchunguzi unaendelea yeye atakuwa anasota rumande bila dhamana
    but this is CCM
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    ndugu mpaka upelekwe hotelini huyo kaitaka mwenyewe wee acha ile kitu ukiamua kugoma ata aje na risasi kwa maelezo tu nafikiri akimu atawaambia kamalizeni huko nileteeni changu kabla ya kuwapa dhamana mchazo kwishna
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna tofauti kati ya hotelini na Guest House
    * Hotelini ni kwenda kupunzika kwa Raha na Furaha na Migle
    * Guest House ni Mapenzi i.e Faragha
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Chama cha maovu. Kila uovu hufanywa na wana ccm bila kuchukuliwa hatua kali
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    koila la kheli kada wa uvsisiem..
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    umeshasahau diwani wa tarime au ya kwenu sio makosa
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inamaana huyo dada alipotekwa na kufika guest hapakuwa na counter au mtu yeyote si angeomba msaada, aaaaaagh upuuzi mtupu
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ccm enzi hizo ndo kazi yao naona wanakumbushia enzi zao. Kiongozi akisafiri hata mke wa mtu ataletwa
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo madhara ya small house haya. Kwa nini asikubambikie kuwa ulimbaka kama umemkataa. Kama mimi yeye huyu jamaa namtokea nambinua tena kisawasawa. Week ijayo anaenda kufuta kesi mwenyewe! Nyambafu!
     
  11. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu upupu mtupu.
     
  12. e

    emrema JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo dada Ni mtangazaji wa star tv alijipeleka mwenyewe ktafuta umaarufu ma be dau alilopewa dogo muachieni kidume huyo aendelee na biashara zake bana
     
  13. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,595
    Likes Received: 3,929
    Trophy Points: 280
    False accusation
     
  14. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Can somebody ready for me the shit in ready? i cant believe my eyes!!! Yaani ni kwa matumizi mabaya tu ya silaha?......hayo mengine hayaonekani au makusudi?

    Huyu anatakiwa aongezewe mashtaka


    1. Matumizi mabaya ya silaha
    2. Kubaka
    3. Kutishia kuua
    4. Udhalilishaji wa Kijinsia
    5. Matumizi mabaya ya Cheo chake
    6. Kulazimisha tendo la ndoa
    Hii biashara yaweaz kuwa kama ile ya Mzee wa Vijisenti na Kibajaji.........
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tz mbona hakuna ukweli wowote?
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    watamalizana wenyewe kama ni kigogo atamwaga vijisent hapo kwa polisi na binti nae ataandikiwa cheki ya vijisent kadhaa na kwa njaa yake atakubali fasta mambo yataisha utasikia akikanisha kumbaka bali walikubaliana na kwa vile binti sii mwanafunzi hakuna sheria itakayombana huyu kigogo.
     
  17. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu haya mambo yanatengenezeka (simaanishi kama katengeneza)...

    .hakuna linaloshindikana kama nia ipo babaakee, mchongo unafanyika unapitishiwa geti la uani huku kitu kimekukalia shingoni chabaridiiiiiiiii!!!


    Alafu ukizingatia mida yenyewe ndio ile ya kagiza giza ka jioni, weeee


    Halafu pia Mkuu sio kwamba alitekwa, alichukuliwa kwnye gari kistaarabu kabisa......hujasoma hiki kibwagizo nini?
    Nanukuu "Awali, ilidaiwa kuwa alimuita binti huyo kwa shughuli za kikazi, lakini baada ya maongezi aliondoka naye kwa kutumia gari lenye namba za usajili T. 345 AWS, ambapo alimgeuzia kibao wakiwa njiani kwa kumtishia bastola."Mwisho wa kunukuu

     
Loading...