Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo UVCCM ahamia CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Molemo, Jan 24, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mjumbe wa mkutano mkuu wa umoja wa vijana wa Chama cha Mapinduzi (UVCCM) Mahanya Edward (35 yrs) amekihama chama hicho na kujiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

    Edward alikabidhi kadi yake ya CCM kwa Katibu wa CHADEMA jimbo la Kigoma Kusini Shaban Madele. Edward ametaja sababu ya kujiunga na CHADEMA kuwa ni kutokana na chama hicho kuwa na msimamo thabiti wa kuwapelekea wananchi maendeleo na ndicho chama ambacho kwa sasa wananchi wanakitaka.

    Pia alitaja sababu nyingine kuwa ni CCM kupoteza mwelekeo na kukumbatia vitendo vya rushwa.


    Source: Nipashe uk. 8
     
  2. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sawa, inaruhusiwa
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kakumbuka shuka
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika inafurahisha sana jeshi linavyoongezeka kila siku.Karibu sana kwa wapambanaji
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana kijana,umefanya maamuzi magumu!
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,913
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    viona mbali wanajua nani atachukua nchi 2015 lakini nakukumbusha CDM sio sehemu ambayo utapata cheo sababu umekimbia ccm,..hayo mambo wanayo ccm walipompa wassira cheo..
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CDM ni kawaida yenu kumpokea kila mwana CCM anayekuja kwenu! swali langu ni je huwa mnawafanyia character assessiment? kumbukeni hata Shibuda alihamia hivyohivyo!
     
  8. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Leo najikumbisha msemo wa KUVUJA KWA PAKACHA nafuu ya_ _ _ _ _ Nenda ukavae magwanda
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    neno kigogo liko very abused
     
  10. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Twampotezea mie nilifikiri Benno Malisa kumbe ni kidagaa tu, nenda zako usirudi
     
  11. d

    davidie JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    character assessiment gani ambayo nyinyi mnaifanya? maana wengi wa wanachama wenu ni wezi, mafisadi, warafi wa fedha na madaraka,waongo,wanafki waoga na vihiyo pia watendaji wabovu wenye fikra 0 mpaka wasukumwe ndio watende. jaribu kufananisha ubora wa wanachama wanaotoka ccm na waliobaki ccm utagundua nani ni pumba
     
  12. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mamluki huyo. Katumwa kuja kuchungulia kunani Chadema
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Akili zilizochanganyika na haja kubwa utazijua tu.
     
  14. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    huyu anapigia mahesabu uchaguzi mdogo wa ubunge. Nadhani anafikiria kwamba hatimaye kafulila atapoteza kiti cha ubunge kutokana na kufukuzwa na nccr-mageuzi. Hivyo ameshaangalia upepo na kugundua kuwa chadema kiweza kupatia hiyo nafasi.
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    karibu ndugu yetu tuliue hili joka kuu
     
  16. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana jipya huyu na kuhama kwake cccm, askari ahakimbii kambi anapigana mpaka kieleweke.
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    bado KIGOGO NAPE.
     
  18. S

    STIDE JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hadi 2015 CCM wenye akili watakuwa wameikimbia na kubaki WAKATA NYASI!!
    Big up CHADEMA!!
     
  19. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nenda ukapiganie demokrasia ndani ya CDM, muulize ZITO kawa Naibu Katibu Mkuu hewa maamuzi yote ni kanda ya Kaskazini. Hata ikatokea Kafulila amepoteza ubunge, watamleta mhindi agombee ili kulipa fadhila kwa Sabodo
     
  20. M

    Makupa JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa lazima aturudi nyumabani kabla ya 2015 na atakiponda sana CHADEMA
     
Loading...