Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo udom anaswa na madawa yadhaniwa kuwa ya kulevya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SOLOGWIGABA, Aug 28, 2011.

  1. S

    SOLOGWIGABA Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeshi la Polisi mkoa wa Dodoma linamshikiria Afisa utumishi wa chuo kikuu cha Dodoma@UDOM, P.LIPILI kwa tuhuma ya kupatikana na madawa yadhaniwayo kuwa ya kulevyo.Chanzo cha habari hii kimeeleza kuwa Afisa huyo alikamatwa jana tarehe 27.08.2001 majira usiku wa manane akiwa na pipi zidhaniwazo kuwa madawa ya kulevyo.Tutaendelea kufahamishana maendeleo ya mkasa huu.
     
  2. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Source plz
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    akirud atakwambia,ila maelezo yake ya mwisho yanaonesha kuwa sosi ni yeye,,,,,,hivi jk akitaja hesabu za megawati huwa anataja sosi?????mbona mnamnukuu akodingli
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Toa detail zake zote. Jina na cheo chake plz.
     
  5. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PRIVATUS LIPILI,Afisa utumishi.Source ni taarifa kutoka ndani ya Jeshi hilo.
    <br />
    <br />
     
  6. S

    SOLOGWIGABA Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa toka ndani ya Jeshi hilo
    <br />
    <br />
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    thnx. Utaendelea ku2juza ss wana JF
     
Loading...