Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo na kada wa chama cha wananchi (CUF) Wilaya ya Ilemela ahamia Chadema leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaseko, Mar 11, 2012.

  1. K

    Kaseko Senior Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo katika uzinduzi wa kampeni za mgombea wa CHADEMA kata ya Kirumba katika viwanja vya magomeni, aliyekuwa mgombea wa udiwani Kata ya Sangabuye kupitia CUF amerudi CDM kwa madai kuwa chama cha wananchi CUF kimesambaratika na hakina nguvu ya upinzani na kusimama kama chama cha upinzani na nguvu kama iliyonayo CDM. Amesema mabadiliko yanawekana endapo watanzania tutaunganisha nguvu ya pamoja kuing'oa CCM mwaka 2015 sasa ana imani kubwa na CHADEMA.
    Katika hali ilisiyokuwa ya kawaida katibu wa CUF wilaya ya Ilemela alipanda jukwaani na kumuombea kura za ndio na kusema wagombea wengine ni wasindikizaji tu akiwemo mgombea wa CUF.
    Alisisitiza na kusema mgombea wa chadema alikuwa CUF na mwana mageuzi wa kweli mtu anayejituma na kusikiliza wanyonge wenzake hivyo basi haini tena mgombea mwingine zaidi ya bwana Kahungu ambaye ni mgombea udiwani Kata ya Kirumba.
    Uzinduzi umefana sana na wananchi wajitokeza kwa wingi.
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu ongea binafsi nimejitoa ili nisionekane tu ni Pro CDM....Mkutano wa Kirumba leo ni zaidi ya Arumeru...Jiji la Mwanza linatikisika mpaka dakika hii...umeme ndo unazingua.
     
  3. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM nichaguo la wanyonge ....Kosa letu kubwa hatulindi kura zetu
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema ni chaguo la wazalendo wa nchi hii. Mungu ibariki CDM
     
  5. K

    Kaseko Senior Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikutegemea mtu kama Zitto katika uzinduzi wa leo awaulize wananchi wa kata ya Kirumba ni uchaguzi wa rais au diwani na wananchi wamesobwa na magari.
     
  6. kwelwa

    kwelwa Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    many wanachama from cuf will soon join cdm
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Karibu kwenye mwanga lio bora zaidi,na hongera kwa kuutua mzigo mzito
     
  8. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Supu huliwa ingali ya moto,CHADEMA tumieni hili jote vizuri,iliwakati wa kupoa muwe mmeshiba,yasije yaktokea ya CUF,sometimes nao walikuwa hot
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Neno vigogo limeanza kutumika vibaya
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Neno vigogo limeanza kutumika vibaya

    bora tuwe na kagogo, kigogo, ligogo
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,113
    Likes Received: 11,360
    Trophy Points: 280
    CUF iliona umauti baada ya kuolewa na CCM.
     
Loading...