Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo Muhimbili Adaiwa Kufanya Ufisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanza Madaso, Sep 18, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kigogo Muhimbili Adaiwa Kufanya Ufisadi
    [​IMG]
    Thursday, September 17, 2009 9:07 AM
    Kigogo mmoja wa hospitali ya Muhimbili anadaiwa kutaka kuvunja ajira 38 za askari ulinzi na usalama wa kampuni iliyopo sasa ili kuiweka kampuni yake ya ulinzi.Kigogo huyo ambaye jina linahifadhiwa anadaiwa kuanzisha kampuni yake ya ulinzi inayoitwa Diamond ambayo itakuwa mbadala wa kampuni ya ulinzi ya Auxiliary iliyopo sasa kuanzia oktoba mosi mwaka huu.

    Wakitoa malalamiko yao wafanyakazi wa kampuni itakayoondolewa walidai kuwa kigogo huyo ameamua kufanya hivyo kwa sababu tayari anategemea kustafu mwezi ujao wa oktoba.

    Wafanyakazi hao walisema tayari menejimenti ya hospitali ya Muhimbili imeshaandaa mchakato na ratiba kwaajili ya kuipisha kampuni hiyo.

    Wafanyakazi hao walisema kuwa wameshangazwa na hatua hiyo kwasababu wamekuwa wakifanya kazi kwa ufanisi mkubwa.

    Wafanyakazi hao walisema kuwa tayari
    wameshapeleka shitaka lao katika chama cha wafanyakazi ambapo siku ya
    ijumaa kutakuwa na kikao cha pamoja cha wafanyakazi wote wa idara hiyo ya
    ulinzi.

    Aidha walisema kuwa kampuni ya ulinzi ya kigogo huyo inatarajiwa kuanza kazi tarehe mosi oktoba na hadi sasa hawajui mustakbali wa kazi zao utakuwaje.

    "Yeye anastaafu mwezi huu na anataka Kampuni ya Diamond ndio ishike
    malindo hapa, wanasema kuwa lengo ni kufanya mabadiliko kufanya maboresho jambo ambalo siyo kweli ila ni maslahi tu ya mtu binafsi baada ya kuona muda wa kustaafu umefika hivyo amebuni njia ya kujipatia kipato" alisema mfanyakazi mmoja wa kampuni hiyo.

    Hata hivyo wafanyakazi hao walisema kuwa wanasubiri maamuzi ya chama cha wafanyakazi wa serikali kuu na Afya tawi la Muhimbili (TUGHE).

    "Uamuzi wetu kama wafanyakazi hiyo tarehe moja hatuondoki kwa sababu
    tupo hapa kisheria na tunasubiri tusikie Tughe inasema nini kuhusiana na suala hili", alisema mfanyakazi mwingine wa idara ya ulinzi ambaye hakutaka kutaja jina lake.


    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=3110830&&Cat=1
     
  2. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    baada ya kustaafu ndo ananza biashara age yake ni miaka 65, utafanya biashara gani hiyo kama siyo kufanya mambo ya ajabu ajabu tu kama haya
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
  4. M

    Makfuhi Senior Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama mkataba wenu umekwisha mtaondoka tu hata kama mkijisifia kwamba mlifanya kazi nzuri. Mara nyingi mwanzo wa majungu ni kuogopa mabadiliko.
     
  5. w

    wakumbuli Senior Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo nayo ni nnshu sio,ila mabadiliko ni muhimu sana ila yawe yenye kuleta tija,kama kuna madhaifu yameonekana basi hawo jamaa waondoke tuu,kustahafu sio hoja ya kuingelea kabisa
     
Loading...