Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo CCM na kashfa ya UTAPELI, ahaha kujisafisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 6, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    SOURCE: Mwananchi, 5 January 2012 na pia kwenye The Guardians toleo la 02 Jan 2012

    Ni KIGOGO wa UVCCM mkoa wa Pwani
    Aliwahi kugombea ubunge tiketi ya CCM pwani 20120 akatoswa kwenye kura ya maoni...
    Ametapeli hela za hiyo kampuni na kesi yake iko mahakamani

    Kwa sasa viongozi wa juu wa UVCCM, usalama wa taifa na yeye mwenyewe wanahaha kumsafisha kwani yumo kwenye shortlist ya mkulu kuteuliwa kuwa mkuu wa Wilaya

    My take
    : Hii ndio aina ya viongozi tunaowaandaa waje kuwa mawaziri kwa utapeli huu akiwa kiongozi wa juu hata kidogo tulichonacho kitapona kweli? JK tuonee huturuma waTanzania kwa miiaka minne iliyobaki kwa mwendo huu
    ukiimaliza tutakuwa wapi.

    NAWAKILISHA.....................
     

    Attached Files:

  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tanzania aaah Tanzania aaah nakupenda kwa moyo woteeeee
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sasa hao MOGAS nao kwanini wasiweke tanagzo lao kwa kiswahili?
     
  4. s

    sanjo JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, safari tunayo na bado ni ndefu.
     
  5. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu mkulu mbona haniteui mimi?!
     
  6. M

    Maga JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hao jamaa nao wanamatatizo iweje mtu apotee toka Dec 2008 mnakuja kumtafuta 2012?
     
  7. m

    maselef JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni malipo ya JK kwa tamko la UVCCM lililotolewa Pwani kuwaponda akina Sumaye, na ya kwamba JK anajua nani atamrithi nk
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    It had never be late to do the right thing
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio anawagawia ukuu wa Wilaya kama njugu duh kweli Rahisi tunaye
     
  10. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naisikitikia Tanzania sana ni kama gari iliyokosa dereva
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    huu ni uzushi hebu jamani angalieni mwaka aliogombea ubunge,jamaa anatudanganya huyu,wamenyang'anyana wanawake mitaani huko anakuja kumaliza hasira zake hapa
     
  12. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aise sijui wewe una elimu gani? Maana comments zako ni kama la darasa la 7. Tafadhali naomba ufanye analytical criticism na sio kutoa tu maoni ambao hata mlevi anaweza kutoa.
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Word, can you say it loud?
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    I expected nothing less from CCM leaders. Hata mwenyekiti wao wa Taifa alishakiri hadharani kwa kusema "Tukianza kusemana NANI ATAPONA"?
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hawajui kiswahili
     
  16. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nasikitika kuongozwa na M/Kiti mwizi, nasikitika kuona mwizi ana njozi ya kuwa mbunge wa jimbo langu, ardhi yangu teule kule walipo lala wazee wangu. Siku atakayotangaza nia mie nitatangaza kwa chama kingine kushindana nae, kulinda hadhi na heshima ya kwetu
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wengi wa viongozi tulionao leo ndio wa aina hii hii wezi watupu
     
  18. J

    Joseph Peter Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli lakini tusome kwa makini hilo tangazo kabla ya kuchangia na kama lugha iliyotumika ni haieleweki ni bora ukauliza kabla ya kukurupuka.
     
  19. J

    Joseph Peter Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wetu ni mtu makini na kimsingi hawezi kuongozwa kwa kufanya maamuzi kwa kufuata hoja ambazo hazina msingi,zaidi ya kujaa fitna na uchonganishi.
     
  20. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama huyu naye ni mtu makini,akina nyerere jk, mandela n,nkruma watakuwa nani? Acha kujikomba .
     
Loading...