Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo ahusishwa wizi mamilioni kwa mtandao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanzania, Jul 13, 2009.

  1. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    TCRA nao watachunguza nini hapa? Hawana uwezo hata mdogo wa kuweza kuwagundua hao Wanigeria!
     
  2. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #2
    Jul 13, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha DHARAU WEWE, ni lini umefanya utafiti na kujua uwezo wa TCRA *tanzania **ngine bwana **metekwa kifikra na wazungu kiasi cha kujidharau **nyewe....
    SHAME ON YOU.
     
Loading...