Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoda aingia kwa mkwara: Charles Ekerege wa TBS out!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtumishi Mkuu, May 18, 2012.

  1. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari nilizozisikia mchana huu kutoka itv ni kwamba yule mkurugezni wa TBS, bwn Ekelege hatimae kasimamishwa kazi kutokana na kashfa zinazomkabili.

    Chanzo: Michuzi
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanasimamishwa kama kiini macho kwa ajili ya kudanganya jamii, lakini mwisho wa siku wanawasafisha na kuwarudisha kazini.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    amepumzika tu watamrudisha kwa kishindo kama Jairo
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Naona amecheleweshwa sana kwani amechangia sana kuanguka kwa Waziri wa Wizara husika.
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anapumzishwa nyumbani kwake ama Segerea,watu kama hawa wanaposubiri uchunguzi wanapaswa kuwa selo
     
  6. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii nchi yetu hii yaani huyu bwana bila wabunge na wananchi kukomaa atolewe pale tbs angeendelea kula nchi tuu.
     
  7. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TBC 1 Leo mchana ndio source na amezungumza Kigoda
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naona hii imetokana na picha alizozirusha kwa Michuzi juzi akiwa Japan na baadhi ya wakurungezi wa bodi ya TBS wakikagua ofisi za wakaguzi wa magari huko (JAAI). Reactions za watu zilikuwa mbaya juu yake wakisema amaeamua kwenda sehemu hiyo kama danganya toto kwa uhuni aliouonyesha kwa Singapore na Hong Kong. Ngoja tusubiri tuone mwisho wake.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waziri wa Viwanda na Biashara Dr Abdallah Kigoda amemsimisha Bwana Ekerege wa TBS.

    What next? Hela walizokula wajanja kwa kisingizio cha kukagua magari huko nje zitarudi?
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    badala ya kumtimua wanamsimamisha? huu ni usanii uliotukuka
    kwani kina Nyoni na Jairo nao si hivo hivo lkn tunasikia wanatumia magari ya serikali
    na bado wanaonekana wizarani humo?
    tuone mabadiliko makubwa sio usanii
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata kama hazitarudi,hii itafanya pawepo na ka umakini kidogo ili kitumbua kisiingie mchanga mapema.
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    The decision took too long. Has he been handed to PCCB?
     
  13. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Halafu kwenye orodha ya hayo makampuni hewa kuna moja lina jina la "Quality...." nahisi litakuwa la Manji hili. Kwahiyo suala hili linawezekana lina uhusika wa wakubwa sana serikalini na huenda ndo maana Chami alikuwa anapata kigugumizi kumsimamisha kazi Ekelege.
     
  14. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,210
    Likes Received: 2,341
    Trophy Points: 280
    ekelege ekelege ekelege ekelege ekelege ekelege ekelege ekelege ekelege..
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Not yet. I don't bank on PCCB to do anything meaningful though!
     
  16. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    PCCB as hopeless as ever!!!
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kama kigoda ana mamlaka ya kumsimamisha kazi Ekelege
    Chami alishindwaje manake alisema hana mamlaka hayo.
    by the way kumsimamisha haitoshi bila kuwaona wakifikishwa mahakamani na mali
    zao kutaifishwa ikiwezekana auzwe yeye na familia yake kufidia deni
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa ateremke kwa Katibu mkuu, hapo kisiki!
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    What PCCB for, is mismanagement of Public funds dealt under PCCB ? that isn't bribery, who did Ekelege bribe then.
     
  20. a

    andrews JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa msiwape wa wabongo tena
     
Loading...