Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigo-AMBILI

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by brobiz, Mar 28, 2012.

  1. brobiz

    brobiz JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 210
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nimepata selection ya kwenda kigonsera wakuu mnayoifahamu tafadhal naomben mnijuze yafuatayo-
    1.iko mkoa gan?
    2.boys au mixture
    3.perfomance yake
    4.iko town au bush
    5.mabaya na mazuri ya kigo
    na mengineyo ya ziada,natanguliza shukran
     
  2. n

    ngwini JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko ni zero 2 mkubwa,shule hpo Songea nje ya mji
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Tafuta shule ya private 2 mdogo wangu,huko unaenda kutafuta zero tu.
     
Loading...