Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni waanza kuhamishwa KIAINA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Jan 3, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,640
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Inasemekana kupandishwa kwa tozo ya kivuko Kigamboni ni KIASHIRIA chA shuruti ya kuhama kumpisha George Bush (mmiliki) ambaye alikuja kupakagua hivi karibuni................by implications bei za nauli za dalax2, bidhaa za madukani na sokoni etc zinatarajiwa kupanda pia kufidia tozo la mizigo ya kivuko..........ama badu MAISHA KWA UJUMLA YANATARAJIWA KUPANDA SANA......yamkini si shwari tena Kigamboni.............Yasemekana hata Mh Mbunge ameshanusa dalili ya kuhamia VITI MAALUM kwa kukosa JIMBO ndi maana anashikia Bango

    Nachokoza tu!!!
     
  2. grey

    grey Senior Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    napita tu...
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unachokoza meanz what?
    Kwa kupanda gharama nakubali,wana KG wajiandae
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,708
    Trophy Points: 280
    ha hami ntu tutapiga mbizi
     
  5. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo Bush kama unachuki nae kiasi hicho kwa nini umrushie tu kiatu yaishe!!!??? tena baadae kitanadiwa kwa mamillioni na utakuwa tajiri lol!!!
     
Loading...