Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni sea bridge news.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sunman, Oct 2, 2012.

  1. Sunman

    Sunman Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wadau wa Jf nauliz kama kuna mweny taharifa/habar kama wameanz kutoa temporary job kwa vijan wa Tz ujenz wa daraja Kigamboni? hope nitapata ushirikiano.
     
  2. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wameanza kutoa ajira pale kigamboni! nenda ferry kuna mtu anaandikisha majina
     
  3. Sunman

    Sunman Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    brother nahtaj kujua cpo kwa mzaha
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    nilijua wanaajiri wachina tu, si mnaijua serikali yetu bana na uhamiaji
     
  5. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda karibu na tukio onana na wahusika natumai watakupokea na kukufahamisha mpango mzima ukoje.
    JF wengine mikoani lakini watakujibu pumba.
    JF wengine vyuoni nao watakujibu ovyo,
    JF wengine wazee wa boksi hao wakitoka mzigoni uchovu wote utaishia kwako,
    Lakini wengine hta kuchangia awachangii kama ana cha kuchangia
    Na wachache watakujibu kiungwana
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    samahani, wazeewa mabox maana yake nini
     
  7. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Na hiyo ndio picha kamili ya jamii yetu, haujakosea kitu, na ndio maana mabadiliko au maendeleo yatachukua kama vizazi (Generations) nne (4) zijazo, kila kitu mzaa na utani, kuanzia mfagizi mpaka Mwalimu wa Chuo Kikuu, ila kwa kulalamika ni namba 1, na kila siku utasikia wanamlalamikia Bw. Kikwete hafanyi kitu utafikiri Bw. Kikwete hajazaliwa na kukulia Tanzania kwenye hii jamii!

     
  8. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umeona eeeh Kijakazi mimi nashindwa kujua tatizo letu ni nini?mda mwengine natamani neno baya#######watu dizaini hii
     
  9. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi nje ya nchi ususani (watanzania)japo so wote wenye tabia mbaya ya kuandika maneno ya kejeli
     
  10. Sunman

    Sunman Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa nafas kwa wabongo wanatoa kwa position zote pia utumish waliahdi ajira zaidi 300 kama cjakosea mtanirekebish wana Jf
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    acha ujinga wewe
     
  12. Sunman

    Sunman Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thnx kwa ushauri wako hii deal pia utumish wanahusika nayo
     
  13. Sunman

    Sunman Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora useme wewe mkuu maana,,
     
Loading...