Kigamboni New City Master Plan

Discussion in 'Major Projects in Tanzania' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 29, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    The Kigamboni new city master plan is designed to build a core for accommodating new land demand such as residential, commercial, trade and business, industrial, educational and recreational facilities in Dar Es Salaam.

    The first purpose is to create well-organized connection between old urban centers and the new city.

    The second purpose is to build future-oriented new model city with ICT base and excellent living environment.

    The third purpose is to develop urban economic competitiveness through supplying new opportunities in advanced industry fields.

    Through the Kigamboni new city project, Tanzania can reinforce the leading position in the African Continent.




    Nina Video ya hii master plan toka wizara ya Ardhi si mchezo, pateni picha za hiyo video kwa ufupi.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    kaka frankly speaking "huu mradi unanitia kichefuchefu mwanzo mwisho"..kwa sababu hayo maeneo niliyoya highlight in red hayajajibu swali la msingi before any project inapoanza kufikiriwa... WHO ARE THE BENEFICIARIES OF THE PROJECT???...hapa ndipo napochoka hata sijui hii inji inaenda wapi...pia unaposema tanzania iwe leading in africa...inalead nini..au inam-lead nani...na kwanini leading?...for your litle information...hii ni new city for americans n white guys NOT FOR YOU TANZANIANS HASA SIE WAHAPHAPA.... AM SORRY TO SPEAK MY HEART
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,047
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    pole kaka naona unaongea kwa uchungu sana

    lakini hakuna jinsi, BATCH yao ya kwanza ya CIA wa KITANZANIA ndio mwaka huu inatoka UDOM, na vijana wanapikwa kuikana nchi yao yenyewe na ndio watakuwa wakaaazi wa huo mji mpya, nia na malengo makuu ni kukama URANIUM ya Tanzania iwe mikononi mwao, wanataka kuitengeneza hii nchi kiasi kwamba hata raisi awe nani wao wanakuwa na link nzuri mno ya information

    hii nchi imeshauzwa
     
  4. edwinito

    edwinito JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama weeeeee!!! Am so scared! "Nji" imeshauzwa???!!!!!
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May be ikiuzwa, then it will make the difference we are looking for. Kwani as of now ambapo haijauzwa things zipo hivyo lets try kuuzwa then we experience that way!
     
  6. edwinito

    edwinito JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kuuzwa tu hebu msome huyu #4

    "............lakini hakuna jinsi, BATCH yao ya kwanza ya CIA wa KITANZANIA ndio mwaka huu inatoka UDOM, na vijana wanapikwa kuikana nchi yao yenyewe na ndio watakuwa wakaaazi wa huo mji mpya, nia na malengo makuu ni kukama URANIUM ya Tanzania iwe mikononi mwao, wanataka kuitengeneza hii nchi kiasi kwamba hata raisi awe nani wao wanakuwa na link nzuri mno ya information"
    :doh::doh::doh:
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Ebu ngoja iuzwe then tuone inakuwaje!
    Ila mziki wa CIA na Marekani mbona ni zaidi ya ukoloni bse raisi hakohoi kila kitu wanadictate wao
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Nimeupload picha za kigamboni city master plan kwenye post ya kwanza;

    [​IMG][​IMG]
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,926
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Aisee hili nilikuwa sina habari nalo.
    Kuumbe!!
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NCHI ISHAUZWA Hii.
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kudadadadadadeki
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,055
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Ubalozi tu wa marekani ni hq ya East Africa kama si SSA!!!!!!!!!
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 17,857
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Risiti iko wapi?
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikulu
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,505
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    hahahaha wakuu nimecheka kwa uchungu sana.
    enewei. ninayo video clip ya hii plan. naangalia uwezekano wa kuipunguza na kuiweka vipande vipande kama Mods wataridhia.(NI KUBWA MNO)

    Nchi imeuzwa na risiti zipo IKULU ... hii kali kweli kweli
     
  16. M

    Myamba JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama weeeeeeee!!!!!!!!!
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,571
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    h

    uwiiiii - Kiamba changu heka 2 pale kibada na chenyewe hope kishaingizwa humo -- ssasa ijui ka ntaja lipwa hata laki moja - hii sirikari haiaminiki. nikienda mahakamani yale yale - sasa nikimbilie wapi kupata haki zangu wandugu?
     
  18. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    akili fupi za kusema nchi imeuzwa huwa sipendi hata kusikiliza. hata mlimani city mlipiga sana kelele kuwa tumeuza sehemu ya udsm, lakini sasaivi mmejaa pale kusukuma tolori zimejaa vitu mnavyonunua....watu kama ninyi ni wa kuwapuuzia tu, msema mlieee hadi mchoke, lakini kitu ambacho selikali inaona kuwa kinafaa, bora kifanyike tu.

    kitu kingine, kuna watu wana alergy na wamarekani au westerners....wakisikia mradi unataka kufadhiliwa na watu wa magaribi, WANASEMA NCHI INAUZWA...kwasababu ya uranium, watu wanasema nchi inauzwa kwasababu watu wa magharibi wanaitaka...mlitaka waje waarabu?HAO WAARABU wakija na sisi tutasema nchi imeuzwa....na huwa inauzwa kama livyofanya MWINYI kwenye LOLIONDO, kule ndo kuuzwa..lakini kwa kigamboni, ni kitu kizuri na kitafanyika hata mkipiga kelele. hii nchi ya kwetu sote, na si kwasababu baadhi yenu hamuwapendi wa magaribi ndo sote tuko hivyo, na si kwamba kwasababu baadhi yenu mnawapenda waarabu na kupenda miradi yote tz ingekuwa chini ya waarabu kwamba sote tuko hivyo...mimi kwa upande wangu, mradi uwe wa magaribi au kiarabu naupokea tu..pamoja na kwamba kama ningesema nichague, ningesema waarabu waende zao huko na huwa siwaamini..hauwapendi wamagaribi na mimi sipendi kushirikiana na waarabu...na sote tunaishi kwenye nchi moja, sasa cha maana ni kuacha tu wote waje, waarabu, wachine, wahindi wazungu wote waje...na tuache kupiga makelele kuwa nchi imeuzwa.....mlitaka hiyo uranium anunue nani?waarabu iran?..hii inakera kusikiliza kwakweli...
     
  19. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,571
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Hatubishani nani mnunuzi hata akiwa Mwarabu, Mhindi, Mzungu au Msomali - Tunachotaka kujua ni "WHO ARE THE BENEFICIARIES OF THE PROJECT???..."
    Kama si wananchi wa kawaida basi huu mradi ni wa kifisadi - uuzaji wa ardhi ya nchi yetu bila ridhaa ya wananchi ni kosa kikatiba.
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    kwa uzuri huo.....hata kama wameuza poa tu...! tumechoka na kkoo yetu...! uzeni haraka.. ! kabla sijafa..!
     
  21. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #21
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,571
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Uzuri wa mji utakusaidia nini? lazima ujenge uchumi kwa kuwashirikisha wananchi wako na si vinginevyo. matokeo yake watanzania wataishia kufagia katika hiyo mitaa unayoiona kwenye hizo picha. tunarudi kule kule tulikotoka.
     
  22. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #22
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,505
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Tatizo ni kwamba.... kwanini tufadhiliwe ilhali tuna mali zetu ambazo zinatosha kujenga miji kama hiyo kila mkoa?
    Usimamizi wa maliasili zetu ni wa kizembe ambapo unafaidisha wageni zaidi ya nchi.
     
  23. Salha

    Salha JF-Expert Member

    #23
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe kabisaaaaaaaaa uzeni kabla hatujafa plzzzzzzzzzzzz
     
  24. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #24
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Team Urges Govt to Speed Up Bridge Construction

    Alvar Mwakyusa
    9 July 2010

    Dodoma — The Parliamentary Standing Committee on social development wants the government to expedite the implementation of a plan to construct the Kigamboni Bridge that links Dar es Salaam city with Kigamboni area.
    Presenting the committee's report on the implementation of the budget of the ministry of Labour, Employment and Youth Development, committee member Fatma Omary Ally urged the government to put into place a clear timeframe for effecting the project's plan.
    "The government should set a timeframe to guide the implementation of the project instead coming up with reasons for delays whenever questions concerning the project arise," she said.
    She noted also that for the implementation of the project to be effective, the government should address the challenges that may emerge in the future.
    On its part, the Opposition camp noted with concern that delays in implementing the project had made the government lose close to 22 million Euros (Sh38 billion) in grants given by development partners.
    "Negligence and bureaucracy has cost the government dearly...According to estimates from 2005, the project was to cost 45 million Euros (Sh79 billion), out of which the Netherlands was to extend a grant of 22.5 million Euros (Sh39 billion), and a soft loan of 15 million Euros (Sh26 billion)," said the ministry's shadow minister, Mr Said Abdallah Khalfan.

    He noted that Tanzania would no longer benefit from the grant and that the cost of implementation had now surged to 60 million Euros.
    "The Opposition wants the government to explain the progress made on the project so far and its expected costs," said the MP.
    The minister of Labour, Employment and Youth Development, Prof Juma Kapuya, said the ministry would participate in the implementation of the project during the 2010/11 fiscal year.
    He also hinted that plans were underway to appoint a chief executive officer and a board of directors for the proposed Social Security Funds Regulatory Authority.
    He asked the government to approve a budget of Sh17.6 billion for his ministry for the next one year for recurrent and development expenditure.
     
  25. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #25
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    usijali chali yangu uko salama maeneo yanayoonekana kwenye picha hii hapa chini hayataguswa...

    [​IMG]
     
  26. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #26
    Jul 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,855
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwenye hizo picha mbona sioni nafasi ya kujenga kibanda changu au kiwanja changu watachukua?
     
  27. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #27
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,571
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Mkuu, Mwenye hiyo Picha Kiamba changu cha heka 2 kipo hapo kwenye " 20,000 Plots Projects - Kibada" - SHAKUFA CHIEF.
     
  28. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #28
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Kaka kiswahili kwako kigumu hayo maeneo ya kwenye picha HAYAGUSWI
     
  29. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #29
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 488
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 18


    DUh naona na university of africa nao wana sehem yao..... its quite interest project ila hala hala watekelezaji isiwe hii serikali ninayoijua mimi hao jamaa naona waje na kila kitu kutoka kwao... yaani nathubutu kusema hata wakazi waje nao kutoka kwao.. wkasababu sisi hata utuinzaji ziro tujengewe vizuri vipi na bado tutaviharibu katika hali ya ujinga... mifano ni kama hilo soko la kimataifa la samaki wachina wamelijenga fresh sasa hiv na kuliunguza wahsaliunguza kisa hakuna maintanasi toka lijengwe wanataka hadi wachina waje kutoka kwao watengeneza na utaratibu wa kutumia mbovu vyoo vishaharibiwa majokofu na kila kitu... saasa huo uwanja mpya naupa miaka 5 ijayo utakuwa hautamaniki.. labda ndio waufanye kama nguo ya siku kuuu inavaliwa mara moja kwa mwaka kwenye sikuu kuu tu.... vinginevyo utakuwa hadithi... c jui tumelogwa.... tumewekea vihifadhi taka vya kisasa watu wanang'oa vituo vya mabasi watuwanang'o..... jamaaaani kwani tunaniniii mi nahisii ili lilikuwa eneo la makaburi(tanzania) tumevamia kuishi haiwezekani watu hawbadiliki vizazi navizazi
     
  30. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #30
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Yaani hii project ikipitia kwa sirikali ya chama cha mafisadi tutaula wa chuya
     

Share This Page