Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni leo usafiri ni wa boti za jwtz!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BONGOLALA, Feb 2, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Jee wananchi mnatozwa fedha kama kawaida au ni bure?fedha hizo zinaenda jwtz au tamesa?upembu
     
Loading...