Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni kuishitaki serikali the hague!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by King Kong III, Aug 4, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Ni katika sakata la ujenzi wa mji mpya kigamboni,wamesema serikali iking'ang'ania na mpango wao basi wataifungulia kesi katika mahakama ya kimataifa ya uhalifu na kivita ya uholanzi(The Hague)

    Source:Gazeti la leo
     
Loading...