Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni inahujumiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIWAVI, Jun 5, 2011.

  1. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,544
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    we can confirm kwamba kigamboni inahujumiwa na wakubwa fulani ambao wameanza kwa kuleta mgao wa masaa kumi na tano siku

    tumepewa 'go slow' kwenye ferry

    tunaambiwa sie ni waislamu na hatuna cha maana zaidi ya mihadhara tu!!

    mbunge wetu anajenga sie tunazuiwa, he is christian

    i can confirm TANESCO station hapa kigamboni kasema hatuna haja ya umeme sie ni wa kulala na kuamka wa umeme wako bandarirni

    THANKS CCM
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora umelalamika mkuu kiwavi sijui huu uzi utasavaivu ngoja tuone..imo!
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I,ve nothing to offer to the stupid people! You can go to hell!
     
  4. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Just another idiot!
     
  5. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha pumba za udin wewe!
     
  6. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    cdm cwalikuja leo wakasema ccm oye na idumu
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Bado sijamuelewa huyu maana,nimejaribu kusoma lakini haeleweki.
     
  8. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,472
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Ni afadhari umeonyesha upumbavu wako ili tukusaidie kufikiri....
    Mimi mwenyewe ni mkaazi wa Kigamboni, ni kweli Kigamboni kuna tatizo la umeme, lakini halitokani na madai uliyoaainisha hapo, wala suala la ujenzi halihusiani na dini ya mbunge wenu, tafuta vizuri sababu badala ya kukwepa kushughulisha ubongo wako. Bila shaka ulikuwa unaongea na fundi radio au wale wa wiring mtaani, basi wewe unadhani ni Tanesco tu wanafanya kazi za umeme.
    Hivi hauoni kuwa hujitendei haki wewe binafsi kwa kutoutumia ubongo wako ipaswavyo? Huoni kuwa ni matusi makubwa kuonyesha kuwa tofauti yako na maiti au jiwe ni kitendo cha kuongea na kujongea??
     
Loading...