Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kigamboni imeuzwa?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by babukijana, Aug 31, 2009.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    wanajamii TZ sijui vipi,wakati watu bado wana machungu ya hawa waarabu wanavyowafanyizia wamasai huko loliondo nimepata tetesi eti kigamboni ashagawiwa mmarekani??!sijui kweli au vipi naomba mwenye data tujulishane.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    ndio imeuzwa manake lisemwalo lipo ila sina uthibitisho
     
  3. Amosam

    Amosam Senior Member

    #3
    Aug 31, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kuweka mambo ya uraibu hapa!JK ameshazungumza paleKilimani Club Dodoma wakati wa kikao cha bunge labajeti kuwa hizo ni chokochoko za wasiopenda maelendeleo kwani Kigamboni ni sehemu ya Tanzania na ni lazima iimarishwe kwa kujengwa manzari nzuri na kazi hiyo inafanyika na serikali ya TZ.
    Jamani mnatia aibu kwa post zingine zisizokuwa na macho wala miguu,wakati tunaangalia mambo ya uchaguzi wa chadema hapo 4/9/09 wewe unaturudisha nyuma kabisa!Umetumwa nini kuharibu mada hapa?!
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    nimeuliza tu naona wewe ndo umetumwa mbona unakua mkali?
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ha, wewe unashangaa kigamboni, mbona nchi yote ishauzwa zamaani hata watu wake ni watumwa!
     
Loading...