Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni Daraja Hiloooo!!!! Msimamizi Magufuli..Sasa je, Bado mtaandamana Aombe Radhi kwa Sh200???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Jan 10, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jana kwa walioangalia Vyombo vya Habari, Mkataba wa kujenga Daraja na Kigamboni ni tayari na Linatakiwa kumalizika baada ya Miaka 3.

    Anayesimamia ni Mh John Pombe Magufuli,na huyu huyu ndiye aliyewapa uchungu wa Sh 200, Sasa je kwa kazi hii ya Daraja, Heko kwake tena au bado tunaendelea kumbana?

    Watanzania wanaandamana kwa sh200 na ubungo wanalipa hizo hizo,Mpaka na wabunge wanaopata Sh200,000 kwa mwezi wanawapooza wapiga kura kwa sijo la konyeza....
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hilo Daraja tangu enzi za Mkapa linasemwa tu, mpaka tuone ujenzi umeaanza ndio tutaamini, zaidi ya hapo :A S embarassed:
     
  3. bona

    bona JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mbona kutangazwa kwa huu ujenzi umekuja ktk hali ya timing fulani? tutaongea ujenzi ukishaanza vinginezo inaweza kua kiini macho kwa sababu kwa bajeti ya mwaka huu sidhan kama kulikua kuna fedha kwa ujenzi wa daraja hili, ngoja tuone!
     
  4. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hilo daraja limekuwa kweny drawing board kwa muda mrfu sana na watu mbali mbali wametoa michango yao. Mmoja wa waasisi wa NSSF kutoa fedha za ujenzi wa daraja hilo ni Kapuyal sasa huo ushabiki wa Magufuli kwa kila kitu wa nini. Sema Magufuli najua kufanya kazi kwa kutumia media ili kujiatia sifa binafsi hata kwa kazi ambazo ni mchangoa wa wadau wengi
     
  5. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mpaka tulione sio kutuletea ahadi za kijinga ni miaka 35 sasa ahadi tu kwa mujibu wa tbc habari jana saa 2 nit
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kumbe bado haujazijua siasa za tanzania ngoja nikukumbushe,unakumbuka shimbo alivyopata kasha ya trilioni 3? Si uliona kesho yake kwenye vyombo vya habari alivyopata airtime na mambo ya ufunguzi wa TMA mara kafanya hafla kibao na hili la magufuli baada ya kuarish.a ferry na kuchafuka kesho yake si umeona kapata airtime ya kutosha mara kafungua barabara mara kasign mkataba wa ujenzi hio ni danganya toto ya kumsafisha kwa umma ili wajinga kama wewe(sisemi mpumbavu kama wewe) wamuamin daraja hilo mchakato wake ulianza 1977 na pia ukaibuliwa tena 2003 na umesigniwa 2012.
     
  7. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa King kong Wangu, kama kazi ikianza Then nani atakuwa Mjinga kati yangu mimi na wewe??? Let us sign an agreement on this....
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Hilo daraja ni la kutafutia kura CCM 2015!!! Wabongo hawajawai on barabara ya juu hata moja sasa daraja Kigamboni ni mtaji tosha. Wewe kwa nini hushangai thread ya daraja kigamboni ilipoanza jana ilifungwa chapuchapu?? Wazee wetu wanapostaafu wanalipwa kiduchu wakati NSSF wanainvest kwenye miradi ya serikali. No wonder tayari PCCB wameanza kuwasafisha NSSF.
     
  9. K

    KIROJO Senior Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni gheresha tu kuzima na kuswim media isiweze kuhoji Magufuli juu ya maswali ambayo Mnyika alivyomchambua magufuli na hata jibu mimi nakuambia maana ni bomu kwake na serikali ya JK.
    Mkatataba wenyewe umesainiwa na wachina ,kwa magumashi walivyo mmh mimi simo.
    wewe kama unataka kujua hizo hela zipatika wapi na kwa bajeti ipi.Sasa unaanza kusign contract,wakati sisi tunasifiwa kukuomba omba check hiyo link ndo ujuwe serikali yako inafanya nini sasa hivi
    Tanzania – Is UK aid fuelling corruption? - In2EastAfrica - East African news, Headlines, Business, Tourism, Sports, Health, Entertainment, Education

    wewe Mageuzi kweli ,kama unataka change ,ujikite kwenye promise za hawa magamba ndo utakapojua mambo yenyewe
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Maghufuli anapewa sifa kwa USIMAMIZI, UFUATILIAJI na UTEKELEZAJI. WAzo kwamba daraja limekuwa kwenye drawing board muda mrefu linamwongezea sifa Maghufuli. Kwa nini sasa na sio wakati huo. Tunakaribia kutoka Mwanza kwa Bajaj hadi Mtwara.
     
  11. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    huyu mzee hatafuni maneno pengine inawezekana mwaka huu,si unaona ata radhi kagoma kuomba
     
  12. d

    dotto JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwani anajenga kwa pesa yake ya mfukoni. HAta bila huyo mpuuuzi wengine watafanya tu.
     
  13. a

    arigold JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    GT/SR kiboko

    inamaana wewe uko humu JF full time kumtetea kaka yako Dau tuu?

    tunaelewa kuwa kwako NSSF hawakosei lakini sasa hii imezidi. Mtu gani usiyelala mtu huishi kubadili majina kukidhi haja yenu ya udini na hapo hujapewa huo ubunge kwenu Mafia!

    Kha!
     
  14. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tatizo la Magufuli ni lugha za kejeli na matusi. Swala la Daraja wanaweza kuleta nondo na mchanga wakapotea Tanzania full usanii
     
  15. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    sio enzi za mkapa tangu 1970s enzi za mwalimu. ujenzi unaweza kuanza ukaishia katikati. tuunge mkono ujenzi fursa za kazi zipo sasa vijana tukabebe zege. maana tunaambiwa kumsukuma mlevi si lazima utumie nguvu nyingi.
     
  16. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa busara ya kawaida kosa halisafishwi na jema lingine cha msingi mtu akiri na kuomba msamaa kwa kosa.Pia magufu ni kipenzi cha wengi na hakupaswa au kutegemewa kutoa lugha ya kashfa kwa watanzania ambao tuko kwenye lindi la umasikini unaoongezeka kila kukicha.
     
Loading...