Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kigamboni... corruption, deliberate and government losses

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIWAVI, Mar 30, 2010.

  1. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,549
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    nipo feri, for an hour now, kuna vidaftari ya wakubwa wanaopitia VIP, kuna zaidi ya 20% ya peasa isiyofika juu, kuna foleni ya karaha wiki hii, simply to make us desperate... e.g. ijumaa tulipanga foleni hadi kwa pinda wakati jamaa walikua wamekaa wanakula miwa

    nadhani ni high time tuwe ma nagamenet structure kusaidia haya

    nipo foleni for the past 2 hours................. daraja sijui litakuja 2090?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    as far as we are concerned, hawa jamaa wanawasha engine chache ili wapate pesa ya mafuta, wana lile daftari la watu fulani sasa wanalitumia pia kupokea pesa feki na pia wana ticket wanazokusanya na ku-recycle


    nasikitika sana kwamba kila chenye public management kina kasoro kubwa kutokana na kuweka wenye ulafi uliokubuhu

    serikali muelewe kwamba kumtenda wa kigamboni ni sawa na kuweka barrier makumbusho na kuwasumbua raia wema wenyw upendo na nchi yao, kibaya zaidi ni kwamba barabara zote watu hawalipi ukiondoa zile charges za kwenye mafuta wakati sisi tunalipia kodi ya mafuta, tanroads na kivuko kwenye ferry zetu

    we pay more and enjoy less

    is there any cleanliness in tanzania?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    maybe this is not interesting
     
Loading...