Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni bridge (job's posts)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by survivor03, Jan 18, 2012.

  1. survivor03

    survivor03 JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu mambo vipi? Kuhusu hizo ajira za wapiga kazi wanaotakiwa 3,000 ktk ujenzi wa hilo daraja , kuapply hizo kazi ni wapi?
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    uko fasta mkuu, ngoja tuwasubiri wanaofahamu
     
  3. survivor03

    survivor03 JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hiyo issue ya ajira vipi ? Wapi tupeleke 'CV' zetu?
     
  4. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    labda magufuli atakuwa na jibu la swali hilo! kwa nini asiulizwe moja kwa moja
     
  5. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nendeni CRJE ndo contractors
     
  6. Nang'olo Ntela

    Nang'olo Ntela Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibuni CRJE,wakongwe tupooooo
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    So soon I guess to start the project with all 3000 workers. Mobilization would take time because of the nature of the project.
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata kwangu leteni CV,ila tunalipa buku 1 per day regardless wewe graduate au nani,isipokuwa kuna nafasi ya ukuwadi mshahara ni milioni 1.5 sifa ni lazima ufahamu lugha za kichina,kiswahili na kiingereza
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Mtatapeliwa vijana. Hizo vacancy zitatangazwa na sub-contractors kwa nyakati tofauti.
    Ikifika zamu ya kupaka rangi mnistue.
     
  11. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Nani kasema kwnye ujenzi wanataka CV we subiri kubeba zege
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    uzoefu usio pungua miaka 40 wadhamini ulete wazee wawili wenye zaidi ya miaka 80 na hao wazee waje na wazazi wao wote wawili

    Wenye mapengo hawahitaji cv waje tu kuanza kazi
     
  13. knownless

    knownless Senior Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bila kusahau added advantage ya kupiga mbizi kwa km zisizopungua 30 kwa saa.
     
  14. msani

    msani JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeishafeli tayari,yaani tangu nikue hapa dodoma sijaona ziwa wa bahari tofauti na kipindi cha mvua maji kujaa kwenye mashimo barabarani,kwani kina cha maji kikoje mkuu ili niangalie kama naweza jaribu ingawa sijui na hii form two itakuwa added advantage kwenye zege
     
  15. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ua not serious on this.
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he vibogoyo watapewa posho kubwa kuliko wenye meno?
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ofisi zipo kigamboni na magogoni hawaitaji CV kipimo ni kupiga mbizi ukiwa kigamboni unapiga bizi kuja magogoni na ukiwa magogoni unazama unaibukia kigamboni!!
     
Loading...