Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni Bridge Contract Signed

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Fighter, Jan 9, 2012.

  1. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wakuu,

    Nipo kwenye hafla ya kutia sign ujenzi wa daraja Kigamboni.

    Magufuli anaongea sasa!

    UPDATE:

    Hafla ilikuwa Serena na Clients ni NSSF na MoW kwa share ya 60 kwa 40.

    Mkandarasi aliyeshinda zabuni ni CMBEC.

    Shughuli imeisha hapa Serena hotel

    VIDEO: Magufuli akiongea

    [video=youtube_share;Ph1NCMpyxAg]http://youtu.be/Ph1NCMpyxAg[/video]

    PICHA:


    [​IMG]
    Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Taifa la Hifadhi ya Jamii,Dkt. Ramadhan Dau ( wa pili kushoto) akisaini vitabu vya mkataba wa mradi wa ujenzi wa Daraja la Kigamboni na Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya ukandarasi ya China Railway Jiangchang Engineering,Bw. Shi Yuan (pili kulia) na Muwakilishi wa Kampuni ya Ukandarasi ya Major Bridge Engineering,Bw. Zhou Yiqiao kwenye hoteli ya Serena jijini Dar es Salaam leo.
    [​IMG]
    [​IMG]
    Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Taifa la Hifadhi ya Jamii,Dkt. Ramadhan Dau (kushoto) akibabadilirishana vitabu vya mkataba wa mradi wa ujenzi wa Daraja la Kigamboni na Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya ukandarasi ya China Railway Jiangchang Engineering,Bw. Shi Yuan mara baada ya kusaini leo kwenye hoteli ya Serena jijini Dar es Salaam.Wengine Pichani ni Waziri wa Ujenzi,Mh. John Magufulli,Waziri wa kazi na Ajira,Mh. Gaudencia Kabaka,Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam,Mh. Said Sadick,Balozi wa Misri nnchini.
    [​IMG]
    Waziri wa Ujenzi,Mh. John Magufulli akihutubia leo wakati wa hafla ya utiliaji wa saini wa mradi wa ujenzi wa daraja la Kigamboni ambao unatarajiwa kuanza siku yeyote kuanzia hivi sasa leo kwenye hoteli ya Serena jijini Dar es Salaam.Mkataba huo umesainiwa baina ya Shirika la Taifa la Hifadhi ya Jamii (NSSF) na Wakandarasi kutoka nchini China ambao ni CHINA RAILWAY JIANGCHANG ENGINEERING CO. (T) LTD na MAJOR BRIDGE ENGINEERING CO. LTD.
    [​IMG]
    Waziri wa Kazi na Ajira,Mh. Gaudencia Kabaka akihutubia katika hafla hiyo leo ambapo ametoa wito kwa wakazi wa Dar es Salaam kujitokeza kwa wingi kuomba kazi za ujenzi huo wa mradi wa daraja la Kigamboni.
    [​IMG]
    Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam,Mh. Said Meck Sadick akihutubia katika hafla hiyo.
    [​IMG]
    Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Taifa la Hifadhi ya Jamii,Dkt. Ramadhan Dau akifafanua jambo wakati wa kutoa hotuba yake juu ya mradi wa ujenzi wa Daraja la Kigamboni unaotarajiwa kuanza hivi karibuni ambao utagharimu kiasi cha sh. Bilioni 214.6 na utachukua muda wa miezi 36.
    [​IMG]
    Mtaalamu wa Ujenzi wa Madaraja kutoka nchini Misri,Eng. Shwaibu akitoa maelekezo ya namna ujenzi huo utakavyokuwa.
    [​IMG]
    Mtendaji Mkuu wa Tanroads,Eng. Patrick Mfugale akitoa ufafanuzi wa namna waliovyoweza kufanya utafiti wa namna mradi huo utakavyofanyika na mpaka kufikia kumalizika.

    [​IMG]
    Picha ya mfano wa Daraja hilo la Kigamboni.

    Picha na maelezo yake kwa hisani ya Othman Michuzi
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu,

    makandarasi gani yamekuwa awardered?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wajenge daraja hatutaki propaganda,lini ujenzi unaanza?
     
  4. j

    jigoku JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Magufuli anaongea sana kitu gani ?tuhabarishe anachoongea tuweze kuchangia,lakini tufahamishe nani amekuwa awaeded hiyo tender ya kujenga hilo daraja?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    so kapandisha nauli ili mpite kwenye hilo daraja au?
     
  6. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani, hilo daraja tutajua tunalipia au?
    Kama tutalipia ushuru wa daraja afadhali lisijengwe ila kama ni free kama la manzese poa tu
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Hamna cha bure ndugu nakupa mfano nilipokuwa China kutoka hangzhou kuna barabara mbili ... Ya chini ambayo ni free utatumia masaa ma nne kufika shanghai na kuna ya juu hangzhou - shanghai express way masaa mawili ... Hiyo inalipiwa itakuja kuwa bure mpaka bajeti ya pesa iliyotumika irudi...
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Nani na nani wamesign maana mkandarasi mpaka leo hajulikani ni nani. Au our friends from China!!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    alichoongea maghufuli leo
    [video=youtube_share;Ph1NCMpyxAg]http://youtu.be/Ph1NCMpyxAg[/video]
    yalianzia huku
    [video=youtube_share;Jh2jQcnWcQo]http://youtu.be/Jh2jQcnWcQo[/video]
     
  10. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona dunia inajua limeshaisha na limeshafunguliwa na kuanza kutumika??
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    contract duration and completion date?
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hiko ni kifupi cha nini? Chines .......or something else?
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wizara ya Ujenzi (serikali)
     
  14. j

    jigoku JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kampuni ya wapi imeshinda zabuni hiyo,na time frame ya hiyo project ikoje?
     
  15. B

    BUBE JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu suala la kulipa ni lazima. Hata hapa Mozambique barabara itokayo Maputo kama mtu anaelekea Gaza provision maeneo ya Chokwe lazima kulipia barabara. Pia nimeona Korea Kusini mji wa BUSAN ukitokea town kuna daraja refu sana na linapunguza umbari endapo unakwenda airport. Magari wanalazimika kulipia hela. Hii ni nzuri kama haichakachuliwi. Kimsingi NSSF wanaweza kukomboa mtaji wao kirahisi!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kati ya hizi kampuni sita mojawapo ndio itapewa zabuni ya kujenga daraja la Kigamboni sasa sijui itakuwa ni kampuni gani..

    1. Long Jian Road and Bridge Limited - China
    2. Schuan Road and Bridge Limited - China
    3. China Communication and Construction Limited - China
    4. China Railway Construction Engineer Group - China
    5. China Major Bridge Engineer Limited - China
    6. Chong Qung - China
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Chinese Ministry of Building Engineering and Construction :A S embarassed:
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Msanifu aliyechora daraja la Kigamboni ni kutoka Misri anaitwa Mohamed Shohayeb wa Arab Consulting Engineers

    [​IMG]
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Interesting. . .
    Ngoja sasa tuone kama kazi itafanyika au la.
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160

    Watu tutakufa kwa kizunguzungu hapo
     
Loading...