Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigali Mbali . . . Kigali Mbaaali Tukumbukane . . .

Discussion in 'Jamii Photos' started by Superman, Dec 8, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nashukuru nimeenda na kurudi salama.

    Wacha picha ziongeee . . . . (at your own risk)

    [​IMG]

    Wana ndege zaidi ya 10 ingawa ni Nchi ndogo, sijui tunazo ngapi. Huduma zao ni nzuri sana. Wachangamfu, wanapendeza . . . Gooo Goooo Kagame! Tofauti na Airline ya Watani wa jadi ambao Wanaongoza Africa lakini Hostess wao Mmmmh . . . naomba nisiseme.

    Chakushangaza zaidi, kila binti unayekutana naye, kwa umbo na sura ni mzuri.

    [​IMG]

    Nimetembea jamani . . . Kaskazini, Kusini, Mashariki, Magharibi . . . lakini kote sijaona . .

    Nimeshindwa kujua ni wimbo gani unafaa kati ya hizi?

    1. Kigali siendi tena . . . Kigali siendi tena . . . Kigali siendi tena, kuna dogo dogo nyingi . .

    Ama?

    2. Kigali Mbali . . . Kigali Mbaali . . Tukumbukane kwa barua . . .

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Already missing Kigali . . .

    Mji Mzuriiiiiiiiiiiiii . . . Msafiiiiiiiiiiiiiii . . . Very Organized! I wish . .
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Noted with thanks!!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Wakati kaanchi kenyewe ni kama mkoa wa mbeya au iringa tuu!
    Big up Kagame waache watz waendelee na porojo
     
  5. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Da,SM kweli wakaka weusi ni wazuri.watazame hao wanavyovutia.nami itabidi niende kigali,ila sasa ntaenda kumsalimia nani.........?
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja Mkuu.
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nitajisikia vema sana kumpigia kura kagame kuwa Rais wangu wa Afrika Mashariki . . .
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    FL, penye nia pana njia. Nitaku-escort.

    Mission: Kuangalia uwezekano wa kufungua ofisi ya JF.

    Walau FL hutarudi.

    Yaani sijui hawa wadada walifinyangwa au walizaliwa. Maana kila unayekutana naye ni balaa.

    Kumbe na wewe unawaangalia wakaka.
     
  9. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    kaka kama thread yako "imepungukiwa vitu flani" muhimu sana ili ikae vizuri jukwaa hili...navyo si vingine ila ni pamoja na picha za mabinti wa kitutsi na ki-nynkole wapatikanao kaskazini mashariki mwa rwanda.... hawa mabinti ni watamu zaidi ya kila kitamu ukijuacho chini ya jua...
    i happen to date a rwandesse lady ...wazeiyahhh.. ni balaaaaa... sema hawakati mauno kitu gogo kaa dada zetu wa hapo juu kaskazini...ila kwa kuwala na kuwalamba jamani watamu
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kaka, huko umeenda mbali sana ingawa ni taarifa ya ziada.

    Nasema hivi: Wanafaa kuwaangali, wanavutia macho. Hakika ni kama maua mazuri na yanapendeza.
     
  11. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks Superman
    Picha pia hufundisha, je tunaelewa somo lakini? Au tunajiburudisha tu na visura?
     
  12. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .....Sorry sijaona cha ajabu hapo (urembo) labda hayo maendeleo ya rwanda.....!
     
  13. k

    kakoko Member

    #13
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigari mji mzuri!uko wap??tuonyeshe picha zake:whoo:
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mabel; wajibu wangu ilikuwa ni kuchokoza mada na dondoo zote nimeziweka. kazi kwet sote kutafuta somo ni nini. You can ask me any question. Kigali is the best so far. The gals are cool. Kigali is whaawww!
     
  15. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Well . . . mada inajieleza. Nime-Compare na Ku-Contrast. Tofauti ipo. Fungua macho Mkuu. Au tembea ujionee.
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  18. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante Superman, ni nini contribution ya raia wa Rwanda(kama umeongea nao) katika maendelea ya taifa lao, ambapo taifa letu hili lenye wajinga wengi tunaweza kujifunza? Maana hii kila siku sijua JK, CCM ... taifa linakufa inabidi wananchi wenyewe tusimame, na wanachi wa Rwanda wanaweza kuwa mfano kwetu
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Good question Mkuu.

    Niliyoyaona na kuyasikia:

    1. Kila mwananchi anatakiwa akubali na kukiri kuwa kulikuwa na Genocide na kuwa kulikataa hili ni kosa kisheria. Msingi wake ni kumfanya kila mtu akumbuke walikotoka na kuepuka kutokea madhara kama yale. Hilo pia linawafanya wawe na mshikamano wa kuijenga nchi yao.

    2. Nilifika usiku, nilishangaa kuona usiku kulikuwa na White guys wanaranda randa mitaani na wazawa tena kwa furaha tu. Hii ni majira ya saa nne na kuendelea. lakini pia niliona police na JWTZ wa kule wakilinda mji/mitaa very strategically. Jamani Kigali ni shwari. Ingekuwa TZ nina uhakika mtu angepigwa roba.

    3. Kuna mtu alisahau au kundondosha miwani ya bei mbaya Airport. Nimeshuhudia mdau akifanya jitihada ya kuifikisha security kuwa ameiokota. Ingekuwa bongo sijui ingekuwa vipi.

    4. Watoto wa kike wako wengi katika nyanja ya Jeshini na Police na Security. Kazi ni kazi hakuna mchezo. Sasa na uzuri wao ni balaa. Askari wa kike aliniomba nifungue bag langu la laptop akague Airport, du, ilikuwa ni neema tu.

    5. Barabara zinajengwa mjini na nyingi ni nzuri. Lami almost kila mahali na mji ni msafi. Taa za barabarani kila mahali. Traffic laws zinafwatwa sana. Hakuna msongamano wa mahari kama Nairobi, Kampala au DSM.

    6. Nimeambiwa Kagame kila mwanzo wa mwaka anakuwa na makubaliano binafsi na appointee wake wote huku kila moja akiwa na targets zake binafsi. Mwishoni mwa mwaka kuna assesment. Kama performance yako ikiwa below standard anakutoa. Kwa hiyo watu wanafanya kazi.

    7. Corruption at your own risk. Jamaa akisikia umetuhumiwa kwa rushwa, kwanza anakutoa katika cheo chako kisha unafanyiwa uchunguzi. Ukibainika ni majungu, unapewa promotion. Kama ni kweli, imekula kwako unaenda mahakamani.

    8. Utawala wa sheria kama kawa, nilijaribu kuingia na za kichina china kama za bongo katika mambo fulani ili kupima kama jamaa wata-bend, lakili nilipiga hola.

    9. majengo mapya ni mazuri na construction inaendelea.

    10. Sehemy yao kama ya Kariakoo wanaiita "Commercialle", ina mitaa ya biashara mingi lakini well organized na misafi.

    And many more. Watanzania tuna mengi ya kujifunza.
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na si hivyo East Africa Integration wanaipa kipau mbele.
     
Loading...