Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigali au Mombassa ungechagua wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mpasuajipu, Nov 15, 2010.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani wana Mjengo wa Jf
    Kati ya demu wa Kinyarwanda au Mkenya wa Mombassa ungechagua kuelekeza majeshi pande ipi ikiwa wote wana sifa za uzuri na mamejaaliwa kisawa sawa? Kuna rafiki yangu yuko njia panda tumsaidie kwa kutoa sifa na tabia mbalimbali za mademu wa nchi hizi kwa wale wanaowafahamu vizuri pengine itampa mwanga kidogo.This is not a joke, mie nimewaona wote na nimechanganyikiwa na bado natafakari jinsi ya kumsaidia, ila picha zao siwezi kuzibandika humu.
     
  2. M

    Mtama Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo asiangalie mambo ya nje ajiulize anahitaji nini kwa mwanamke,hicho atakachogundua anakihitaji aangalie ni yupi anacho amchukue huyo
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    :tape:
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Mimi Yaeda
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na mdau hapo juu, kichwa chake ndio serikali yake. Ikiwa wanyarwanda wabaya doens't make all of them the same.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    pote:bowl:
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli tabia tu ganda la nje litakudanganya. Kama tabia inakuridhisha beba
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama wewe ni mteja wa Zantel/Tigo wa Mombasa atakufaa kama uko Voda/Zain wa Kigali saizi yako.
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    rwanda usipime kabisa , zipo totoz zakufa mtu
     
  10. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpasuaji bila picha itakuwa ngum kukusaidia weka tu utapata msaada Acid amesema hapa kuna sheria hakuna kuhribiana ushofu lakini mimi nahisi uzowefu na Nyaru na Wagunya tuwaulize humu kwenye JF kuna madereva wa magari ya mizigo wana wajua hao vizuri lakini kitabia flani wote wanakaribiana sasa swalilako limelenga wapi muundo wa bodi au maswala mengine kwa bodi myaru safi kwakua wanamiili mikavu namanisha wanamasozi taiti wamombasa wengi wao wanmiili tepetepe baada yamiaka flani huregea zaid nazani unalijua hili kuna tofauti ya mwafrika asilia ila kwatabia zile zakunanihii EJN kama kawa ukimpa mgongo inakuwa domi domi domi domi domi
     
  11. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa wakikutana na watu wa kwao baba, we andika maumivu, haijalishi mmekuwa
    pamoja muda gani ................ mi Mombasa siendi tena, Majengo siendi tena .........
    Kwangu Yaeda Chini tu ............ nyumbani ni nyumbani .....:cool:
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145



    hiyo haina upele mzee ntakaza roho tu
     
  13. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uzuri majibu unayo, sie jupo jamvini ............ utujuze yakikusibu .............
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Mombasa safi.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unaanza na KIGALI unakuja unamalizia na MOMBASA
     
  16. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukifika Mombasa kuna dalili zote za kulowea huko na waweza jikuta waahirisha kama sio kufuta kabisa safari ya Kigali. Kama Tanga flan hivi, maana hata Wadigo pia wapo huko, so ww 2 mkuu wapenda vya pwani ama bara?
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye bold. Wanyarwanda???? Usithubutu atakuacha na ndoa yako ya kanisani na watoto wote mliozaa nao.
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    :doh:......Kataviiii
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyo rafiki yako hana lolote penzi ni kutoka moyoni
     
  20. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwani huyo mshikaji wako sio mwislam??? Akamate wote wawili...Uislam unaruhusu kaka....
     
Loading...