Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifua kipana/kikubwa kwa mwanaume kinawavutia nini akina dada?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Magnificent, Jul 3, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu wanaJF,kuna mtindo siku hz wa akina dada kupenda wanaume wenye vifua vipana regardless ana sura nzuri au mbaya,hv ni nini hasa kinachowavutia wanawake kwa wanaume wenye vifua vikubwa? Ningepata comments nyngi zaidi kutoka kwa wahusika wenyewe ingependeza zaidi,nawasilisha bandugu!!
     
  2. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ni pumzi tu kwenye mazoezi
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Mkuu una kifua kipana nini, subiri wahusika watakuja kukujengea confo
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binafsi sipendi..ngoja tusubiri wanaopenda watuambie
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    kwa nini ukiwa kanisani unaingia JF?
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha,ndo nimetoka ya kwanza..fanya ile mambo basi plz
     
  7. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ah!cku hz utandawazi huamulia watu aina ya wapenzi.mfano km matangazo ya magharibi yanaonesha wanaume mwenye misuli na vifua vpana au wanaume warefu,bas wanawake wa huku kwe2 wote nao watapenda wanaume wa aina hyo.hali iko hvyo hvyo kwa wanaume,km matangazo yataonesha wanawake wembamba na weupe basi wanaume wote watapenda wanawake wenye cfa hzo wakidhan kua mwanake mzuri lazma awe mweupe na mwembamba,kumbe c kweli!2natawaliwa ht kihisia na watu wa magharibi.u2mwa ulioje huu?hvyo kaka wanawapenda kwa 7bu wanapoangalia wa2 wa magharibi kwny luninga wanaona hivyo fifua ndo mana nao wanapenda.na c kupenda haswa ila ni KUTAMAN.mwanamke anaekupenda kwa 7bu ya umbile lako{body morphology}ni tapeli,jambazi,kibaka,fisadi,mchakachuaji na haramia wa wapenzi ,so watch out bro!usije ukalia mdomo juu km mbwa koko!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    ile mambo ndo nasoma ramani yake.....ni muda mrefu ujue....
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacha niskilizie...hivi kericho ni kifua kipana eee???
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,110
    Trophy Points: 280
    Binafsi huvutiwa na mwanamme mwenye makalio yaliotokeza na si pasi wala si kifua kipana.
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha...hii yako Faiza ni kali
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    he he he......Kericho ndio hicho hasa, halafu kirefu 6ft kiko kama Mr President (jf member)....teh teh teh
     
  13. H

    Hute JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    mimi n mmojawapo wa wenye vifua vipana, yaan haswa, na nilishapitia jimu kidogo na mazoezi mengi ya fitness. kutokana na mwili wangu, mazoezi yalichokoza nikajikuta nina kifua kama ubao. ni kuzuri actually huwa nashukuru Mungu. faida kubwa sana ninayoipata kwenye kifua changu kipana, nikilala na mke wangu lala hii ya kawaida sio unyumba, analala kabisa kwenye kifua changu, yaani kichwa chake anakiweka katikati ya kifua changu na anaweza akiamua akafanya kama mto, halafu mimi namkumbatia kama mtoto palepale kifuani na usingizi mnono unakuja hadi kesho. pili, wakati wa ku hug, ninafurahi kumweka katikati ya mwili wangu na kujisikia kama vile nimemwingiza kabisa kwenye moyo wangu pale kifuani....vilevile, mara zote pumzi yangu ni nzuri kinoma...naweza kwenda masafa yoyote hadi mwenzangu anafloat, akisema basi inatosha kwa leo, ndo namhurumia...ila kama yeye akitaka, tunaweza tukakesha kama kesho hatuendi kazini kama vile siku za jumamosi na ijumaa....NAONGEA UKWELI wala si ushabiki..

    kakifua kembambaaaa, nadhani wanawake huwa wanajisikia si vizuri sana, mfano wa hugging, mwanamke akawa na matiti makubwaaa, kifua kipana, akikuhug mwanaume mwembemba na mwenye kakifua kadogo, anakujaa ni kama amekufunika vile...wewe unakuwa ndani so yeye anaonekana..the one atakayekuwa hugged ni mwanaume na si mwanamke kwa hapo..vilevile, pumzi nahisi itakuwa ndogo...pigeni mazoezi jamanii...panueni vifua vyenu kwafaida yenu na ya wapenzi wenu. kwakawaida watu wengi wenye vifua vipana ni wana mazoezi, ambao mishipa yao ya damu imepanuka na damu inapenya vizuriiii na kwa wingi jambo linalofanya hata kule kunako kusimama ngangari zaidi na mambo yanaenda freshssss.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmmmmmmhhhhh I can't buy ur saying!!!!! Kuna uhusiano gani kati ya kifua kipana na kwenda mda mrefu?? mmmmhhhh kunawatu nawajua wanavifua vipana lakini mademu zao wanatoka nje kutafuta sexula satsisfaction...ONlY Kegel Exercise ndo inakusaidi kurun maratho mbio ndefu
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mimi hata sijui napenda nini..
     
  16. K

    Kerosine Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifua kipana na kwenda mbio ndefu? Nope...haiconnect...mbio ndefu ni ishu nyingine kabisa...labda hayo mengine uloelezea...!!!
     
  17. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du kazi kubwa hii. Mi sipo napita tu hapa.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hii nayo kali!!!!
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaa wewe ni mwanamke wa kipekee, makalio ya mwanaume ya nini? mie napenda mwanaume pasi coz makalio anaweza asiwe na kitu cha kutosha, ila faiza yako nimeipenda hahahahahaaaaa
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mie napenda mwembamba aisee, mnemne mwenye kifua nahisi tukiwa faragha inakuwa kama vita vile akuuu , napenda mwembamba wa kawaida
     
Loading...