Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by myfun, Oct 16, 2012.

  1. m

    myfun Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Familia ilivamiwa na majambazi yakapanga kuwaua wote lakini kabala ya kuwaua. Yakawauliza maswali. JAMBAZI:wewe unaitwa nani. MKE:Elizabeth. JAMBAZI:umesalimika maana jina lako ni kama la mama yangu eeeh na wewe unaitwa nani. MUME:Naitwa John lakini kazini wananiitaja Elizabeth pia
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Marudio...
     
  3. Mariano

    Mariano Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh! ding noma:eyebrows:
     
Loading...