Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo noma jamani!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Sep 26, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Krup hadi ndani police! Police wa zamu wamepigwa butwaa kumuona kijana mmoja kaingia police post kwa ghafla na kwa kasi ya ajabu huku akihema. Kabla hawajaanza kumuhoji kulikoni wanaliona kundi la vijana kama saba hivi nje wakipaza sauti kwa maaskari hao wamtoe yule kijana aliyeingia ndani ghafla kwa vile ni mgonjwa wa akili na kwamba amewatoroka wakati wakimpeleka hospitali. Wakati wale askari wakijiandaa kumtoa yule kijana akawaambia wale askari, "hawa jamaa ni waongo na ukweli ni kwamba nimempora mmoja wao simu tena hii hapa hivyo mkiniachia tu wanakwenda kuniua". Unajua ni nn kilifuata, ntarudi nakwenda break
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kilichofuata askari alimwambia arudishe simu ya watu....na asiibe tena..tukachukua simu yetu tukaondoka..hivi wewe ulivyobaki ulikuwa unasubiri nini??...
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie iliniuma sana coz ndo nilikuwa nimeshika lile nondo, na ningemfyeka nalo ubongoni..
     
  4. Z

    Zimba Senior Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilikuwa nawachia wenzangu zamu nikaondoka skujua kilichoendelea. Kumbe...!
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    za mwizi 40...jamaa alikuwa ya 38!
     
  6. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifo nouma
     
  7. k

    kakolo Senior Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kilichofuatia jamaa Wa simu aliambiwa adhibitishe Kama simu yake na atoe kitu Kodogo arudishiwe simu au la wafunguliwe shitaka la kujichukulia sheria mkononi na kutishia kuua.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kilichofuata police walimtoa nje wakiamini ni chizi kweli 7bu wezi hawakubaligi kirahisi kiivyo, jamaa walimvuta pembeni na baada ya muda police waliitwa kuchukua maiti
     
  9. B

    Big man Senior Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona we kila mahali upo? af leo huja 2lia 2liza akili kwanza ndo uchangie,
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mm nilitumwa petrol lita 5.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Umeme ulikatika, sikuona kilichotokea, ila nilisikia kamata, chukua hiyo, kabuum, kroooo, uwiii, yalaaa, maweee! Puuuu!!
    Mimi huyooo kwa mama chama kupata muhogo wa kuchoma na supu ya miguu ya mdudu.
     
Loading...