Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo ndio kitawatenganisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kakuruvi, May 5, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ''Kifo ndio kitawatenganisha," Hii ni kauli ya wachungaji wengi wanapofungisha ndoa, sasa nauliza mbona anapokufa mwanamke ndugu zake wakitaka wamzike kwao, mume na ndugu zake wanalumbana azikwe kwa mume wakati mchungaji alishasema kifo ndio kitawatenganisha. Au hii kauli haiheshimiwi?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    kakuruvi, kakuruvi....
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kifo ndo kitawatenganisha kwa maana ya kile kiapo walichokiri kanisani,hawaongelei swala la mwili wa marehemu...:bange:
     
Loading...