Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo na binadamu!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shark, Oct 21, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,759
    Likes Received: 1,885
    Trophy Points: 280
    Kifo kilimtembelea Jamaa mmoja mambo yakawa hivi.
    KIFO: Rafiki, leo ni zamu yako, twende.
    JAMAA: Ha! Sijawa tayari.
    KIFO: Angalia list yangu, jina lako lipo juu kabisa.
    JAMAA: Kweli! Lakini tupate chakula na vinywaji kwanza ndo twende, karibu ukae.
    KIFO: Sawa.
    JAMAA: Kwa siri akamwekea Kifo dawa ya usingizi kwenye kinywaji.
    KIFO: Kasinzia.
    JAMAA: Kahamisha jina lake kwenye list ya kwanza na kuliweka mwisho kabisa.
    KIFO: Alipoamka kamwambia Jamaa,
    Rafiki umekuwa mkarimu sana kwangu. Sasa nimeamua kuanza na jina la mwisho! kabisa,duh!


    Ama kweli kifo hakikimbiwi.
     
  2. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    ..py & ....e
     
  3. Elviejo

    Elviejo JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duuh!,kwel...
     
  4. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa nini jamaa hakumwekea dawa ya kuua kabisa ili kifo kife
     
  5. I

    Isaack Daniel Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du!Hiyo kali
     
  6. FREDRICK IHEMBE

    FREDRICK IHEMBE Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimeipenda hiyo
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndo mana wanasemaga ukienda haurudi. Kifo alikuwa anamdhihaki tu msela,mida hiyo alishakufa long, yuko kwenye lift kuelekea akhera kwenda kusomewa ripoti ya tume ya uchunguzi wa maisha yake. Na huyu lazima alikuwa na mbonge wa mfaili wa dhambi. Badala ya kuomba Mungu yeye anataka kuchakachua list. Pambaaavu sana!!!
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Good idea!!! Then tuliobaki tungekuwa hatufi .
     
  9. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siku nyingine mimi naweka jina katikati ya list
     
  10. Nelson nely

    Nelson nely JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2014
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 1,942
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Teh teh
     
Loading...