Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo chenye utata cha waziri Nicas Mahinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, Feb 5, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Alikuwa na kiwanja Mbezi ambacho hakijajengwa. Akaja Mzungu fulani akajenga kwenye kile kiwanja,Mahinda akamuacha Mzungu akajenga nyumba ghorofa hadi ikaisha.

    Baada ya nyumba kumaliza kujengwa, Mahinda akamwambia mzungu nipe funguo za nyumba yako sababu umejenga kwangu.

    Baada ya kufuatilia wakaona ni kweli, Mzungu akaomba waongee Mahinda kakataa.Mzungu kapanda ndege kurudi kwao.

    Baada ya muda Mahinda akauawa. Je, hapo kuna uhusiano kati ya mzungu na kifo?

    Mwenye details atusaidie.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Dhuluma mbaya!malipo hapa hapa duniani
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Alikuwa waziri wa nini?
     
  4. l

    lupaso Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tulikuwa tunaishi naye jirani kilakala morogoro msomi aliyesahau hata kukarabati nyumbani kwa wazazi wake alipokulia.
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mahnda?
    Nicas?
    sjawahi kumsikia!
    alikuwa wizara gani?
     
  6. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Gavana bot
     
  7. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Marehemu Nicas Mahinda alikuwa ni Mbunge wa Morogoro Kaskazini na waziri wa Maliasili na Utalii na baadae waziri wa viwanda.

    Ilisemwa wakti ule kwamba watu wasiopungua 30 waliruka ukuta wa nyumba yake na kufanya mashambulizi ya risasi na hatimae waziri huyo akauawa.

    Watu wasiopungua 25 walikamatwa kuhusiana na tukio hilo.

    Hivi yule kijana ambae polisi walisema ndie aliemuua Profesa Nicas Mahinda nakumbuka alitajwa kwa jina la Franco William aliishia wapi.
     
  8. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Gavana wa BOT alikuwa marehemu Gilman Rutihinda.

    Ila hawa marehemu walikuwa wakichanganya watu kwa majina yao.
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waziri katika serkali ya sasa?
    ilitokea lini?
     
  10. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa kumbukubu zangu Nikas Mahinda alikuwa NAIBU waziri. Ni muda mrefu huenda kumbukumbu zinapiga chenga.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Haya nimesoma.
     
  12. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    "A former Tanzanian cabinet minister was gunned down at his home outside Dar es Salaam over the weekend, police said yesterday. Nicas Mahinda, a member of parliament and former natural resources and tourism minister, was showered with bullets on Sunday by a gang of about 30 thugs who jumped over the fence of his compound. Twenty-five people have been arrested in connection with the incident."Great Lakes: IRIN Update No.78, 01/14/97


    "...following the murder of Professor Nicas Mahinda MP, are given below. Some mystery surrounds the death of Professor Mahinda. The police have been quoted as saying that the MP was probably killed by a bullet from his own shotgun fired by his mason, Mr Franco William, while some 30 armed bandits were raiding the professor’s beach house in Dar es Salaam. Mr William was arrested."
    Tanzanian Affairs ¬Ľ Issue 57

    HAYA NIME GOOGLE
     
  13. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Ni kweli Prof. Nicas Guido Mahinda alikuwa Naibu Waziri, si Waziri. Ilikuwa katika serikali ya Mwinyi mwishoni, lakini alivuka na kuingia awamu ya Ben ya kwanza.

    Mauaji yalitajwa na serikali kuwa ni "Homicide" iliyosababishwa na vitendo vya ulipizaji visasi.

    Aliyeleta mada atueleze ni orofa lipi huko Mbezi.
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Lakini kumbuka kuwa alikuwa na bifu na wahindi wa Morogoro kwa kuwa walidhani kuwa huwa anafunua chupi ya shamim Khan, kama hujui tuachie sie wazee wa muji kasoro bahari.
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    This is one of the conspirancy theories that I knew...lakini hiyo ya kudhulumu nyumba sijawahi kuisikia.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dhuluma mbaya sana jamaa alimwachia mungu aamue
     
  17. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nashukuru mkuu si unajua sie chelsea tulivyopokwa ushindi
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,076
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    Duh mmenikumbusha
    huyu mzee
    nilisoma na mwnae
    so sad!
    Ila no idea nakumbuka
    tu kuwa watu waliruka
    ukuta na mambo machache ktk uzi
    huu rip
     
  19. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Wengine waliouawa katika mazingira yanayofanana na hayo ni pamoja na Nicas Mahinda aliyewahi kuwa naibu Waziri katika serikali awamu ya pili, wauaji wa Mahinda hawajapatikana kwa zaidi ya miaka kumi sasa.
    Mauaji ya wasomi,wanasiasa yashtua
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asante kwa fafanuzi.
    Ikibaki hewani hivi utashangaa ving'ora vya Vasco da Gama vinapita kwenda kulala matanga
     
Loading...