Kifo cha Steven Kanumba na hatma ya Elizabeth Michael (Lulu)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Maseto, Apr 8, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 645
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Tukiwa tunaendelea kuomboleza kifo cha mpendwa wetu,msanii kanumba,tutafakari maisha yake.Kanumba hakuwa tofauti sana na wasanii wetu walio wengi kimaadili.ni kweli alituburudisha,lakini hakutufuza maadili mema.

    Alikuwa mfano mbaya kwa vijana kwani alifanya ngono na wasichana warembo kwa kuwahonga kuonekana kwenye runinga wakati wa kuigiza.

    Alikuwa mkoloni kwa akina dada hawa.kuna msemo wa kifalsafa:WHAT COMES AROUND GOES AROUND.Kanumba amekufa kutokana na mazingira ya matendo yake yasiyofaa katika jamii. TAKE CARE!
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    You better watch your tongue body!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,920
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 83
    wewe unaifunza jamii maadili mema? Kama mtu hajafunzwa maadili na wazazi wake asitegemee kufunzwa mtaani na mtu baki tena asiyemfahamu...
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,926
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heri yako wewe umethubutu kuusema ukweli na kusema kweli ndio kauli mbiu ya JF
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    sawa kabisa
     
  6. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    mkuu je wewe u msafi mpaka uanze kumnyooshea kidole mwenzio? na kama sio mbona hujafa? kwa kawaida mtu akifa mengi husemwa, kwa kuwa kanumba ni maarufu basi kusemwa huongezeka mara dufu...mimi naamini mimi na wewe ni wadhambi sawa na yeye tu, ni neema ya maulana tupo hai sasa, so si vema kusimama katika nafari ya mungu kutoa hukumu.... leo yeye kesho mimi nawe, maana kila nafsi itaonja umauti
     
  7. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 36
    Do you dispute what Mkuu Maseto has said or you want to call a spade a "BIG SPOON"?
     
  8. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ***** ...japo umejaa hikma kwa mbali.

    Asie kujua asifuate ushaur au mafundisho yako!.
     
  9. f

    fisadimpya JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    huo ndo ukwel na jamii imehuzunishwa na tukio na siyo kifo,alikua karibu na jamii kuliko rais ila alikua kimaslah na si kuelimisha
     
  10. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fuata maneno yake. Matendo yake achana nayo,.
     
  11. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Tukiangalia mazingira ya kifo cha Kanumba, ni rahisi kumlaumu Lulu kama muuaji na kwamba kama ndiye amesababisha kifo cha anayesemekana kuwa alikuwa mpenzi wake, yaani Kanumba.

    Tukirudi nyuma tunamuona Lulu akiwa mtoto mdogo sana akiigiza na Kanumba. Kanumba alipaswa kumlea kimaadili Lulu, lakini yawezekana maadili mabaya ya mwalimu wake yamemfikisha kufanya aliyofanya.

    The 'deceased' akiwa kama 'mentor' wa mdogo wake hakupaswa kumuwakia tamaa aliyekuwa kama mtoto kwake. Kama ingelazimika kujenga mapenzi dhidi yake, angefanya busara amuoe kwa utaratibu wa kisheria, kuliko kumtumia kama kitu cha starehe.

    Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo, ujasiri wa kimapenzi ambao Lulu amekuwa akionyesha bila shaka yote unatokana na maadili mabaya aliyowekewa na wale waliomlea katika tasnia ya usanii.

    Inawezekana mtoto Lulu amekuwa akiteswa kimapenzi na wale waliopaswa kuwa walimu na washauri, na kwamba kudhulumiwa kimapenzi na kutumiwa kama mtu asiye na thamani kumepelekea kumfanya awe na matendo yaliyo juu ya umri wake.

    'So that is what happen when a man goes to bed with a woman'.
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hivi wakuu Lulu bado ananyea debe Central??
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,516
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    haswaa! na siyo central ni oyster bay.
     
  14. k

    kimamii Senior Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila ja;mbo hutokea kwa sababu
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,920
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 83
    Pole yako.......

    Na unadhani unanijua?
    Pole sana. . . .

    Binadamu ni wepesi sana wa iuhukumu mtadhani nyie ni malaika kumbe uozo mtupu.........



     
  16. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...ukweli ni kuwa kifo chake amejitakia mwenyewe, tulimkabidhi katoto kale akafunze sanaa yeye akakafunza na ngono pia, cha kusikitisha ni kuwa pamoja na kuelimisha jamii lakn yeye hakuwa ameelimika aliwanyanyasa wanawake kwa kuwapiga kama alivyoigiza ktk yellow banana!!!!, ngono zembe zikamuu, katoto alikokalea kamepelekea kifo chako hii yote kwa kuwa alikosa maadili kama baba mlezi, ni laana....mficha donda mauti humuumba
     
  17. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 11,896
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    wanaume wote tunafanya ngono,bora yeye kwake sisi kwenye ma guest
     
  18. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 755
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Huyu alikuwa Muhuni na sasa yatasemwa mwngi, Kwanza inatakiwa Maiti yake ishitakiwe na izikkwe na Polisi. Maana yy ndo amechangia kuwaharibu wasanii wa KIKE akina LULU WEMA kumbe ndo ilikuwa mchezo wake, ili ushiriki kwenye filamu zake kama ni MKE lazima akuonje kwanza ukiwa mtamu ndo umekuwa wake. Hakuwa na mchango wowote katika jamii kutikana na kipato chake nikufanyia NGono ntu na kuamusha tifu na wasanii wenzake na kujiona yyeye ndo yeye katika Bongo hii. Kwanza mm nawashangaa hivi vyombo vya habari vinavyosema eti HUU MSIBA NI WA KITAIFA . KIVIPI YAANI. KANUMBA KAFANYA NN KATIKA TAIFA HILI KUSAIDIA JAMII KUTOKANA NA MAPATO YAKE JAMANI!!!???? Alikuwa Mbinafsi tu na Mhuni tu.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,173
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Sasa kwanini wanaitwa "kioo cha jamii" ?! Si wangeitwa tu waburudishaji yaishe?
     
  20. G

    GARVEY New Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nataka kurekebisha post yako muvi ya yellow banana hakucheza kanumba mhusika mkuu ni Ray( Vicent Kigosi) na actors wengine.Suala la kuwanyanyasa wanawake kwenye muvi si dhani kama lina uhalisia wowote na maisha halisi ya mwigizaji may be ulete ushahidi mwingine.Pamoja na mapungufu yake kama binadamu mwingine yeyote yule lakini ukweli utabaki palepale kuwa Kanumba alikuwa na kipaji cha pekee katika movie industry ya ki-bongo.Mchango wake ktk tasnia ya filamu bongo utaendelea kukumbukwa milele.R.I.P KANUMBA
     
  21. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #21
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Nimefuatilia saga ya kale katoto Lulu kuhusiana na kifo cha Kanumba. Interesting, through their twitter accounts hawa waheshimiwa wamejitoa muhanga kumsaidia eti apate fair trial. How: wameenda kumuona na wanatafutia lawyer na psychologist, wamepata cheti chake cha kuzaliwa na kwamba she is only 17 So she is juvenile. wanachangisha michango kumsaidia mama yake na yeye etc.
    Maswali yanayonigusa:
    1.What precedent r we setting?
    2. hivi ni wananchi wangapi tena ambao wananyanyaswa na wako mahabusu na ni wapiga kura wao hawa waheshimiwa wamewasaidia?
    3. hivi watoto wetu mabinti wadogo tuwafundishe ubaya gani wa uasherati na uzinzi kama tunapopata mafundisha hatusemi ukweli tunakimbilia she deserves a second chance.
    4.Hivi vyombo vya dola vifanye nini kwa kauli tata kama kifo kilifika-JK, ni mtoto mdogo-Zito na Halima?
    5. mbona tunapreempty uchunguzi ili tuje tulaumu?
    6. Hata kama nyinyi waheshimiwa mlikuwa mna hang nae, hizi hisia zenu kwa sisi wapenda maadili mnatukwaza.

    My take: kumtafutia lawyer etc sawa, kuingilia uchunguzi si sawa. fair trial ni kwa both parties. mengine Tamwa na Tawla wapo, msituchanganye.
     
  22. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #22
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    This message has been deleted By Lulu
     
  23. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #23
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    its a free country,fanya lolote ilimradi huvunji sheria tu....
     
  24. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #24
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,926
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sioni tatizo wewe umechagua kwenda msibani ukaachakwenda polisi wao wamechagua kwenda msibani na polisi,hata lulu anahitaji faraja ukizingatia hakuwa vitani,
    my take kwa kupitia Lulu wasichana wengi wadogo watajifunza namna gani waishi wanapokuwa na nini at the same time watu maarufu nao watajifunza wakiwa na nini wafanye nini kipi kibaya kipi kizuri
     
  25. kishoreda

    kishoreda JF-Expert Member

    #25
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetishaa
     
  26. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #26
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    sioni tatizo
     
  27. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #27
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Sana mkubwa, kafariki kwa mambo yake mwenyewe kwa matendo yake ila tumuombee ili Bwana Mungu amsamehe maana alikua mwanadamu kama sisi hakukamilika. Ee Mwenyezi Mungu tunakuomba umsamehe ndugu yetu kanumba na umpokee kwenye ufalme wako wa milele. AMINA
     
  28. L

    LAT JF-Expert Member

    #28
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lulu is still very sweet ... no worry about that
     
  29. EL MAGNIFICAL

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #29
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    sijui ni lini wanaharakati watakuja lipokea jambo fulani kwa mikono miwili.
     
  30. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #30
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,740
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Mh nilikuwa nasubiri mtu aanzishe huu uzi maana kwenye twitter nafasi ni fupi sana ya kupost.
    We are all not sure kama Lulu ndiye alimuua Kanumba. kuwa nae chumbani haimaanishi kuwa ndo muuaji. Biology nilisoma kidogo ila sijawahi kusikia eti ukigonga kichwa kwa kitu kigumu kama ukuta basi unatoa mapovu. Mapovu yanahusiana na kula au kunywa (Drs wanaweza kusaidia hapa kwa technical terms).
    Kuna maswali ya msingi hapa.
    1. Lulu aliletwa na nani kwa Kanumba
    2. Lulu alikuwa anaongea na nani kwenye simu iliyoleta huo ''ugomvi'' na Kanumba?
    3. Alipokimbia aliondoka na usafiri gani wakati yeye ndo alimwambia mdogo wake kanumba kuwa kaka yako kaanguka?
    4. Ray alikuwa na bifu na kanumba la mda mrefu na alimuahidi eti watamalizana kiume, na sasa ray anasema alipopigiwa simu alikuwa jirani na muhimbili. alipigiwa simu na nani na alipigiwa simu kama nani wakati hawakuwa marafiki wa karibu tena?

    kwa nchi yetu ambayo haki ya mtu inaweza ikauzwa ili apewe mwingine, Lulu lazima apate msaada wa kisheria ili aweze kufunguka katika kumtafuta muuaji halali wa Kanumba. Kuwa nae ndani haimaanishi ndo muuaji ila kwa kuwa alikuwa eneo la tukio lazima aisaidie polisi mpaka ukweli ujulikane.
    Zitto na Halima wamefanya vizuri na nawaomba mama Bisimba na Usu malya nao wamsaidie huyu mtoto.
    Anahitaji msaada wa kisaikolojia maana kampoteza mpenzi wake na hili tukioo ni kubwa sana kwa umri wake na mazingira yalivyotokea.

    With a fair trial to Lulu, the truth will be revealed and it may surprise us all
     

Share This Page