Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kifo cha shekhe, kazi ya Mungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, May 21, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    p { margin-bottom: 0.08in; } Wengi wanasema maneno mabaya baada ya kifo cha shekhe Yahaya, ikumbukwe kuwa pamoja na maisha yake katika utabiri lakini alikuwa ni kiumbe wa Mungu ambaye ilikuwa ni lazima afe siku zake zikifika. Sasa zimefika na amekufa kifo cha kawaida kwa amri ya Mungu. Hakuna kati yetu binadamu mwenye haki ya kumuhukumu mwenzake kwa jinsi yoyote. Hata manabii na mitume nao walikufaa pia. Walokole hujifanya wao wako juu zaidi ya binadamu wenzao lakini ipo siku nao wao watakufa kama wafavyo binadamu wote wengine. Wengi waametoa maoni ya kaashfa katika mtandao baada yaaaa kifo cha mnajimu huyo. Wamesahau kuwa anayehukumu ni Mungu pekee.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    nyie cdm acheni unafiki humu jamvini mnapaka shehe yahay wakati huohuo viongozi wenu kitaifa wanamfagilia marehemu kwa kazi nzuri aliyokuwa anafanya namnuku zitto
     
  3. t

    thinker2011 Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Question for the debate
     

    Attached Files:

Loading...