Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha RPC Mwanza: Maswali ya Bei Mbaya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, Oct 13, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wanamtandao,

    Nimesoma thread ya mauaji ya RPC wa Mwanza, nikaamua kucopy maswali yote ya members kama yalivyo na kuyaleta hapa kama thread.

    Naamini maswali haya ya wanajamvi yatasaidia kupata hadidu za rejea za watakaochunguza tukio hilo.

    Ieleweke kuwa Memberz wa hapa ndani pia ni Polisi jamii.

    (Naomba Mod usiunganishe na thread kuu)

    1. Kwanini RPC asimwagize dereva kumpeleka dadake?
    2. Kwanini asiende na walinzi wake?
    3. Kama alikuwa na walinzi, Je walijeruhiwa au kufa? Walinzi walizidiwa?
    4. Ukomo wa kazi wa walinzi wake ni saa ngapi?
    5. Je kwenye gari walikuwa wawili tu?
    6. Dada mtu ameumizwa?
    7. Jina la huyo dadake ni nani?
    8. Intelijensia haikunusa mauaji kabla?
    9. Kwanini auwawe?
    10. Kwanini isidhaniwe ni vinyongo ndani ya Jeshi la Polisi?
    11. Polisi wamejuaje wauaji ni majambazi? Nani ana uhakika kauwawa na majambazi?
    12. Walikuwa wanagombea demu?
    13. Sijui ni wale waliompiga Hyness Kiwia!?
    14. Kikao cha harusi hadi saa 8 usiku?
    15. Majambazi gani wanaothubutu kumvamia RPC, na je walitaka kumwibia?
    16. Wamempora nini baada ya mauaji?
    17. Alikuwa na gari binafsi au ya serikali?
    18. Alivaa uniform au kiraia?
    19. Hakuna visasi nyuma?
    20. Nani ana uhakika kauwawa na majambazi?
    21. Kikao kilikuwa bar au nyumbani kwa mtu?
    22. Kama aliwamulika majambazi, je ni yeye tu aliyepita hiyo njia?
    23. Dada mtu alichukua hatua gani baada ya tukio?
    24. Aliwaona wahusika?
    25. Risasi alipigwa eneo gani la mwili?
     
  2. Mlyandigwa

    Mlyandigwa Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mhuuuu
     
  3. M

    Msindima JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani alitoa taarifa ya hayo mauaji?
     
  4. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kweli kwa maswali hayo Jf ni home of great thinker,aje kova atujibu maana naamini sio kila mwenye bunduki na risasi ni jambaz.je vipi kama aliuwawa na polisi akidhaniwa jambazi?
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo, atakuwa alipigwa na kitu kinachodhaniwa kuwa ni risasi iliyorushwa kutoka upande usiojulikana
     
  6. Mlyandigwa

    Mlyandigwa Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata ukipata majibu haisaidii, yote ni mipango ya Mungu.
     
  7. m

    majoge Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mhhhhh!
     
  8. N

    NAMI Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani umeleta maswali mazuri sana lakini hujaitendea haki heading yake. Imekaa kiutani zaidi.
     
  9. B

    BULASHI New Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sijui
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Ingawa sijui lolote, akili yangu imekataa kuamini hiyo ni kazi ya majambazi. Kinachonisikitisha ni kuwa sasa hivi ni ngumu sana kujua kipi ni kipi maana almost kila kitu kimekuwa ndivyo sivyo.
     
  11. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    nani aliyempigia simu inspekta wa polisi said mwema na taarifa hizi alizipokeaje
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mimi kama nilivyochangia kwenye thread kuu, kuna mengi SANA yaliyojificha kwenye mauaji ya kamanda Barlow. Tuwaachie wahusika wachunguzane ingawa sote twajua kuwa the guy has gone forever.
     
  13. k

    kidadari JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,293
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    wana kaz kweli kujitetea na dunia hii ya utandaazi hata ukificha jambo huwezi ficha lote,hata ukifanikiwa kuficha it will be the matter of time ukweli utakuwa wazi.
     
  14. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maswali yote yana majibu lakini si majibu yote yatakuwa sahihi.
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Hujaandika la kwangu Mpwa; Sheria inasema Bar zinafungwa saa tano usiku, kwa working days, Jana ni Ijumaa ni siku ya kazi, Bar ilifungwa saa ngapi? Kama sio saa Tano, yeye kama Kamanda alichukua hatua gani? au na yeye aliivunja sheria ile ile anayotakiwa kuilinda? Na kama Bar ilifungwa saa tano, yeye alikua wapi na huyo Dada yake had saa saba? Kizungumkuti
     
  16. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hakukuwa na shuhuda au hata majirani walio sikia au kuona?
     
  17. Root

    Root JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Duh haya bana hakimu anahukumiwa na hakimu mwenzake. Eeeeh wataona uchungu sasa ila kwa hapa bado kuna kakesi ka kujibu iweje hawajatoa picha,askari aliokuwa nao.
    Wanasema wake za watu sumu

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    PakaJimmy nashauri upunguze hayo maswali angalau yabakie matano; 27 ni mengi sana na mengine yamejirudia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    aliuwawa akiwa wapi?
    huyo anaesemekana ni dadaake, ni dada yake au "dadaake"
     
  20. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    je anayedaiwa kuwa dadake je ni dada kweli?
    Je mke wake hausiki na mauaji haya kwa majibu ya upelelezi wa polisi kwamba mauaji yamesababishwa na wivu wa kimapenzi?
    Je hawezi kuwa amejiua?...
     
Loading...