Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Rais wa Poland chamshtua sana JK!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boflo, Apr 13, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waziri wa mambo ya nje, Bernard Membe amesema kuwa Rais Jakaya Kikwete amepatwa na mshtuko mkubwa kutokana na kifo cha aliyekuwa Rais wa Poland kilichotokea Urusi hivi karibuni kutokana na kuanguka kwa ndege aliyokuwa akisafiria.
    Source: Majira
    My intake
    Hivi wana JF mnauchukuliaje huu mshtuko mkubwa alioupata mkuu wetu wa nchi unaweza
    ukasaidia kumfanya aogope kupanda ndege, na kwa hiyo
    ukapelekea kuokoa mamilioni ya fedha yaliyokuwa yanatumika kumsafirisha nje ya nchi
    mara kwa mara pamoja na msururu wa viongozo wa serekali!
     
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha! Tungepewa taarifa ya pesa anayotumia katika hizi safari, nadhani tusingelala!!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi huo mshtuko alioupata JK ni kwa sababu President wa poland amefariki
    au ni kwa sababu ndege ya Rais mwenziwe imedondoka so anahofu na ya kwake itadondoka?
    Mi naona hakuna cha mshtuko wowote ni 'siasa' tu kuonyesha kuwa ameguswa sana na msiba huo.
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu Boflo, kuna ka ukweli fulani ndani ya maneno yako. Nafikiri haka ka mchezo ka Rais kusafiri na msululu wa watu wa juu wa serikali, dunia nzima imepata fundisho.

    Mara ya mwisho nakumbuka fundisho lilitokea Sweden. Waziri Mkuu Palme, alikuwa akijiona kuwa yeye ni mtu wa watu na ataishi maisha ya kawaida kabisa. Walimdaka akitoka kuangalia film yeye na familia tu, bila hata mlinzi mmoja na wakamuuwa. Dunia nzima iliwalaani Waswidi kwa uzembe huo. Kutoka hapo dunia nzima zikawa zimeanza sheria za "hakuna kiongozi kutembea bila mlinzi". Ila wakazembea na kuwaacha Mawaziri bila ulinzi. Mjinga mwingine akaja akamuuwa yule Mama aliyekuwa Waziri wa mambo ya nje, tena jua jeupe kwenye super market.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Maneno ya kisiasa tu hayo, huenda hata huyo MEMBE AMEAMBIWA atangaze tu chochote atakachoona kinafaa kwa wananchi juu ya tukio hilo...Hapo penyewe labda anaulizia wasaidizi wake kama aende kwenye huo msiba ama la!
     
  6. N

    Nali JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 652
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Nani asiyestushwa na kifo? mwanadamu mwenzio akifariki huumii? Suala hapa siyo JK kashtuka na kwamba ataogopa kupanda ndege bali yeye ni kiongozi kama alivyo wa Poland na yeye pia ni binadamu ambaye jambo kama hilo laweza kumtokea mda wowote? Suala la safari kwa JK na misululu ya viongozi ni jambo jingine kabisa! Hata akihudhuria mazishi ni sawa.....kwani ni nani asiyependa kupewa pole wakati wa msiba?
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Ni maneno tu hata kwenye kanga yapo. Siasa zaidi tusha zizoea. Amestushwa na nini hasa? Ajali au safari? Huyu hawezi acha kusafiri hata kama ni kwa kupanda boti atakwenda tu. Sijajua wiki ijayo atakuwenda wapi huyu mzee wa misafari!
     
  8. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45

    Kikwete alishashtukia vile videge tunavyouziwa na kina Vithlani vitakuja kumtosa, mara nyingi huwa anapanda ndege za kawaida za abiria.



     
  9. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ifike hatua ajali ya Mdau wa poland iwe fundisho kwa Mdau wetu maana safari zikiwa nyingi mwisho ndo ivo na ukizangatia mabadiliko ya hali ya hewa siku hizi hayatabiriki...namuomba sana Mdau apunguze safari mbona wenzie wanatuma mawaziri wao yaani anataka kutuambia Wadau hawatoi msaada hadi aende YEYE!!!??? Chonde chonde jenga nchi ukiwa ndani, mbona wenzio wakina Bashir wanafanya maisha wakiwa ndani?
     
  10. H

    Humbi Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....mambo ya itifaki imezingatiwa.... na mahusiano ya kimataifa......
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    atakuwa amejifunza,
    maana na yeye huwa anasafiri na watu kibao
     
  12. K

    Kikambala Senior Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hajastuka kitu huyu sindbad,si kasafiri jana huyu,kwenda kuombaomba majuu wakipata wanatapanya.wanang'ang'ania pesa za rada zirudi serikalini wakati walizifisadi wao wenyewe na hatua hawajawachukulia wahusika
     
  13. O

    Ogah JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Acheni masikhara jamani.............kilichotokea ni kifo............neno "mshtuko" kwa watu wali/naosikia kifo ni kawaida kutumika..........wala si ajabu...........
     
  14. M

    Msee Lekasio Member

    #14
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hapana kidyana wangu.... hiso kama walifyosema wensangu ni mbwewe tu... hata hifyo nimedikuta nacheka mwenyewe....
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kweli mkulu kuhusiana na neno "Mshtuko" swali linakuja hapo kwenye "sana"
    Lazima kuna jambo lililopelekea mh Rais "kushtuliwa sana"
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........Rais binadamu kama mimi na wewe, hivyo JK lazima apate mshtuko wa kufiwa na rais mwenzio. Hivyo hakuna cha ajabu hapa kapata mshtuko wa kawaida tu ambao kama binadamu hana budi kuupata.
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ukute alipanga kwenda kuomba Poland ndo maana kashituka lol!! safiri mwaya baba weeee usiogope kifo kipo popote pale!
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145


    Haya bibie nimekupata!
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kastuka kwa vile yeye anapenda kusafiri au?
     
  20. J

    Jiwe Member

    #20
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ha haa haaa! Labda alikuwa na kasafari ka Poland, sasa kifo hiki kimemuharibia! The sun has never set in JK tour,yaani ni kigulu na njia! Keep going JK kwa raha zako mpaka Guness book of records wakutambue!! Na bado na bado...!
     
Loading...