Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Prof Mutakyawa UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kvelia, Apr 8, 2012.

  1. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wale waliosom Earth Sciences yaani Geolology, mining na mineral processing engineering Mlimani watakuwa wanamfahamu Prof Mutakyawa, kwa wale wenye taarifa za karibu naomba watupe taarifa kamili kuhusu kifo cha Prof huyu. R.I.P Prof.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mbona umeweka tetesi heading lkn ndani umeconclude kafa? So which is which?
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Dah watu wengine bana.....
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Inasemekana amefia Muhimbili alikokuwa anapatiwa matibabu baada ya ajali ya gari. R.I.P Prof. Mutakyahwa
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    RIP Prof!
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawa ndo watu wanaostahili mazishi ya heshima sio wale wahuni wengine wanaoendelea kutuharibia kizazi kijacho. R.I.P prof kama sio tetesi.
     
  7. A

    Amelie Senior Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rest in Peace Prof,ulikuwa ni jembe la ukweli.Industrial minerals,Mazishi wapi na lini?
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    RIP prof Muta
    Naona wakongwe wa Geology wanaisha sasa, Mnali, Kapilima, Msindai na sasa MUta
     
  9. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    mtu akifa kafa tu awe prof,kuli,konda nk mazishi ya heshima au ya kawaida ni mbwembwe za walimwengu
     
  10. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sema tu nimekosa LIKE botton, ningesha kugongea kitambo. u said the FACT
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    sure mkuu, mtu unakufa kutokana na wanawake vichwa nazi na pombe ya Jack Daniels.
     
  12. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mazishi yatafanyika kesho j. nne ya tar. 10/04/2012 shambani kwake Makongo. Msiba upo nyumbani kwake chuo kikuu cha dar es salaam lamboni house no. 10.
     
  13. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una akili sana!
     
  14. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    aisee kama ni huyo basi mungu anisamehe nimecopy na kupaste
    jana nilifikwa na shida ya pancha usiku nikapeleka tairi pale afrikasana njia ya kwenda tra..akapita mama mmja anamuelezea kanumba anauza ndizi usiku masikini..akasema jamani tupendane..nina mume wangu prof wa chuo ni jana yake alipita bar anayopenda kunywa akanunua ndizi zote akaanza kugawa kwa watu..akasema huyu baba akiniona tu ananunua matunda yote..leo hii naambiwa amefariki..alihuzunika sana sana

    nikamuuliza amefariki na nini akasema jamaa alikuwa fresh wakati anaingia kwake akagonga ukuta ukamdondokea akapusuka sehemu za kichwa ..mungu amlaze pema peponi
     
Loading...