Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Nyaulawa na tovuti ya Majira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlalahoi, Dec 15, 2008.

  1. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    I was just wondering kama hawa jamaa wa Business Times wameamua kumuenzi Marehemu Nyaulawa kwa "kuua" tovuti yao!

    Hivi ni lini vyombo vyetu vya habari vitapata akili ya kuelewa kwamba tovuti zao ni sehemu yao muhimu?Redio takriban zote "zimeigomea" teknolojia ya mtandao with exception ya Radio Maria.Hata hao wanaojiita wajanja wa mjini,Clouds FM,nao wamechemsha baada ya kuwa hewani kwa kipindi kifupi almost a year ago.TV ndio kabisa.Jump TV inaonyesha stations za nchi nyingine tu.

    Back to tovuti,wakati Mwananchi na Tanzania Daima wamekuwa hawaeleweki vizuri as to muda gani hasa wana-update tovuti zao,Daily News na dada yake Habari Leo wana tabia ya kupotea hewani nyakati za alfajiri kwa mida ya hapa.Habari Corporation walichemsha zamani kama Uhuru.Kwa weekly papers,Raia Mwema wanapitisha angalau siku nzima kabla hawajaweka habari mpya.

    IPPMEDIA wanastahili pongezi kwani wanajitahidi sana ku-update tovuti yao japo nyakati nyingine unaweza ku-click link ya habari na usiikute.Jamaa ambao wako consistent sana na kuhakikisha tovuti yao inakwenda na muda ni Global Publications.

    Wana-JF mlio kwenye vyombo vya habari naomba mtufikishie kilio chetu sie tunaotegemea zaidi online versions za magazeti yetu kupata habari za nyumbani.Wakitaka,inawezekana!
     
  2. B

    Babuji Senior Member

    #2
    Dec 15, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu kama unataka habari za nyumbani nakushauri uwe unatembelea
    NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.
    wako active na habari za Tanzania,waandishi wao wanaupdate news pale inapotekea kwahiyo hamna haja ya kuisubiria news kwenye magazeti ya kesho wakati unaweza kuiona pindi inapotokea.
     
Loading...