Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Mwenyekiti USA River sababu ni Kusimamia haki na ubadhirifu wa mali, so tofauti zakisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rimoy, Apr 29, 2012.

  1. r

    rimoy Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa huu upelelezi unaofanywa na polisi utakuwaje? Polisi = CCM, sijui tutapata ukweli gani hapa
     
  2. K

    KWELI TUPU Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo watapotezea tu............hakuna haki ndugu..
     
  3. mchongameno

    mchongameno Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Yeah tamko la wana CDM Marekani ni zuri, lakini sijasikia tamko rasmi hapa nyumbani kulikoni?
     
  5. r

    rimoy Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo hivyo tunasubiri tamko la cham, Mtazamo wangu CHADEMA tufanye maandamano makubwa mikoa yote kupinga uonevu na uuaji wa wanachama wetu, ni mtazamo wangu siyo wa chama
     
  6. josam

    josam JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Hivi Jeshi la Polisi linafanya nini, Igunga watu walikufa ...kimya, Arumeru vivyo hivyo, Mwanza, Mbeya n.k, Police mnalinda nani au mnatuma na kutumwaaa????????????? ah!

    Viongozi wa CHADEMA msaidie watanzania kwa kuwataka Police wawajibike! Kwann watu wanakufa kinyama! Polisi wanafanya kazi gani?
    KWANINI WEZI WA NJIWA MBONA WANAKAMATWA NA KUSWEKA RUMANDE FASTA, inakuwaje binadamu kuuawa namna hii hata taarifa isitolewe au hata inapotakiwa basi ikawa ni kutoa ahadi ya kufuatilia huku polisi wakivuta siku mambo yapoe na kukaa kimya na ndiyo inakuwa mwisho wa mambo????

    Kama Taifa kunahaja ya kuvalia njuga mauhi haya ya X kwa X huku polisi na vyombo vingine vya serikali vikikaa kimya!

    Wanaharakati,,, tusaidie kupaza sauti twafa. Hii ndiyo amani watawala wanayo iimba? Kama ndivyo mbona ni baguzi? Tushindane kwa hoja.... Mauji haya yasipodhibitiwa yataanza na upande wa pili, tusifike huko!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama huna imani na Polisi unaweza kuweka wachunguzi huru. Huna sababu ya kulalamika. Na pia wengine tuesikia kuwa huyo jamaa akikopa halipi na ana madeni kibao, sijui ukweli ni upi.
     
  8. josam

    josam JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    unaweka wachunguzi huru kwa hela ipi, kwa mahakama ipi huru na waendesha mashitaka hao hao polisi?
     
Loading...