Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kifo cha mwangosi, kuna any suspect aliyeshikiliwa?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by baby drama, Sep 5, 2012.

  1. b

    baby drama Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninavofahamu mimi, kwny criminal case serikali inatakiwa kuhakikisha watuhumiwa wanashikiliwa hasa wale waliokuwa eneo la tukio.SWALI: kuna walioshikiliwa kwenye kifo cha mwandishi wa Iringa? Na kile cha mfanyabiashara wa Msamvu Moro? Kama kwenye kifo cha Kanumba hakukuwa na shahidi zaidi ya Lulu na alikamatwa usiku huo huo,,,inakuwaje hapa? Je ni haki hii au kwa sababu tu wanaotuhumiwa ni chombo cha serikali??!
     
Loading...