Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Mwangosi: CHADEMA wamtaka Kikwete kuchukua hatua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, Sep 4, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi wa habari na uenezi (CHADEMA) John Mnyika leo akiongea na waandishi wahabari katika ofisi ya chama, amemtaka Kikwete kuchukua hatua za haraka kwa wahusika kwa kumpiga na bomu la machozi mwandishi wa habari Mwangosi hadi kumpelekea kupoteza maisha.

    Pili amemtaka kumsimamisha kazi Paul Chagonja na RPC (Iringa) Kamuhanda kusimamishwa kazi wakati uchunguzi unaendelea.

    Tatu alitaka uchunguzi ufanyike wa kujua kifo cha Mwangosi ni shinikizo kutoka kwa nani?

    Kuhusu wahusika wa mauaji anasema kuwa tayari wanajulikana huku akionesha picha gazeti la jana la mwananchi wakati polisi nane wakimsulubu Mwangosi. hao ambao wameonekana kwenye picha ndio wa kwanza wanapaswa kukamatwa, sababu hata wao polisi wakati raia ameuawa huwa wanaanza na wale watu walikua karibu na tukio.

    Kwa maana hiyo polisi nane wanapaswa kuwa wa kwanza kukamatwa.

    source ITV- habari za saa.
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani mnyika,kikwete hawezi kuchukulia hatua maamuzi yake mwenyewe.ila umetimiza wajibu kumwambia.
     
  3. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tangu lini kibogoyo akapewa kazi ya kutafuna mfupa. teethless government is what we have.
     
  4. p

    pilau JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ni sikivu na inaƶgozwa kwa kufuata sheria na utawala bora na iko mstari wa mbele kujali haki za binadamu kwa hali yoyote lazima itachukua hatua kwa wote waliohusika na mauaji ya Daud Mwangosi kuanzia Chagonja RPC na askari wote waliokuwepo katika tukio
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Amiri jeshi Mkuu achukue hatua??? na hayo majeshi mali yake??? Na kuna maelekezo kutoka juu?? Nani anaweza kutoa maelekezo bila idhini ya Amiri jeshi Mkuu??
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Selikali haiwezi kuchukua hatua, wananchi ndio wanapaswa kuichukulia hatua serikali.
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamekusikia, wamekuelewa. Tunasubiri kuona hatua watakazochukua.
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wahusika wapo wapi walibandike hilo tamko humu?
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tamko hili ni kama limetolewa na zomba, mnyika umeanza kupokea rushwa? list ya watu wa kuwajibika ndio imeishia kwa dagaa tu?
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huu msemo wa SIKIVU siupendi kabisa. Tangu mauaji ya AAARUSHA hawajasikia tu??? Kiufupi hatuna SERIKALI.
     
  11. L

    Lua JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tazama gazeti la jana la mwananchi picha ya mbele ndio utawatambua.
     
  12. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hatua ni ya kuchukuliwa na wananchi ya kumng'oa Kikwete.
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nina maana tamko la chadema alillolitoa Mnyika mbele ya waandishi wa habari...
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lets wait and see! Labda atachukua hatua!
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu wa kaya kama haya matukio huwa anakaa chini na kuyatafakari basi ni moja wa marais walio kwenye stress kubwa mno, maana ishu zimejipanga ikitoka hii inakuja ile...soon katakuja tena katukio kengine
     
  16. mapungo

    mapungo Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kweli,wanaotakiwa kuwajibika ni waziri nchimbi,igp na uchunguzi uhusu ni nani aliyetoa order ya kulipua bomu kwa mtu aliyeshikiliwa na genge la janjaweedpoliccm,wameua kwa makusudi kabisa,shuhuda mmoja alimwendea rpc kuzuia lakini aligoma japo alifahamishwa kuwa ni mwandishi wa habari!kabla ya kifo alipigwa na kuburuzwa hadi kuishiwa nguvu na askari wa janjaweedpoliccm!mi binafsi sihitaji tume kujua kilichotokea,nani aliyewatuma,na mpango uliopo wa kuwafanya wananchi waogope mabadiliko ya cdm (m4c);magamba kwa sasa hawana uwezo wa kujibishana kwa hoja na ccm,hivyo umma unaamini mabadiliko kuliko uhafidhina,kuogofya ndo njia moja tu yakuwafanya watu waone cdm ni chinja chinja kumbe ni mpango wa kuiokoa ccmeeeeeeeeeeeee!;MUNGU NA SISI TUTASHINDA!!,,,,,,,,,,AMEN
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Amesema, endapo watabainika kuhusika na kifo hicho watachukua hatua. Kwenye 'endapo' ndiyo patakapofanyiwa mazingaombwe na hiyo tume.
    Ila uzuri safari hii ushahidi wote upo na hata wakifanya mazingaombwe ukweli wote unaonekana.
     
  18. major mwendwa

    major mwendwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,143
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    nakipongeza chama cha CDM kwa maendeleo makubwa na sera nzuri ya kuwakomboa watanzania hakika wanaitaji kupongezwa lakini pia wanapaswa kukosolewa kutokana na ukweli kwamba hakuna kitu kilicho kamilika kwa asilimia 100 zaidi ya mungu.kwa muda sasa CDM imekuwa ikidai swala la kupunguza matumizi kupitia mishahara ya wabunge wamekuwa na sera ya kudai kwamba inapaswa mishahara ipunguzwe sera ambayo ni nzuri sana lakini hadi sasa aliyeweza kuthubutu ni zitto kabwe tu mbinu anayoitumia siamini kama wabunge wengine hawawezi hii inauma kwasasababu hawaishi kulingana kile wanachokiubili lakini nachanganyikiwa zaidi pale ambapo viongozi wa CDM wanaposema hawako tayari kuingia ikulu wakati damu ya watu imemwagika ninaipeda CDM lakiniinanisikitisha pale ambapo inaenda kinyume na kile inachokiubili
     
  19. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mh!unanuka mavi hemu ondoka hapa jamvini unatuchafulia hewa...................!!unatumika na ccm wakimaliza watakupa kama kondomu ngoja wapige bao.........
     
  20. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mnyika alisema baba riz ni dhaifu mkasema anamtukana sasa ngoja mcheki udhaifu wake kwa hili.
     
Loading...