Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha MTU mmoja kilileta ukombozi Tunisia, Najitolea KUFA ili Tanzania ikombolewe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Nov 15, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Najitolea kufa ili Tanzania iondokane na udhalimu.
    Naamini damu yangu italeta chachu na ari mpya ya mabadiliko.
    CCM lazima ing'olewe madarakani, Kikwete lazima ashitakiwe kwa kukandamiza na kudhulumu haki za msingi za raia wake.
    Mama Makinda ana la kujibu kutokana na kulitumia bunge kama kikombe chake cha kunywea kahawa. Amedhulumu mamilioni ya Watanzania haki yao ya kuijadili katiba.
    Nayasubiri kwa hamu maandamano yaliyo andaliwa na jukwaa la katiba ili CCM waniue.
    Sijali kufa na wala siogopi kufa.
     
  2. February

    February Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushaandika wosia?
    Be strategic ndugu yangu usije ukafa afu familia hujaitengenezea mazingira ya kuishi baada ya wewe, unafanya mchezo na kifo wakati hujui unaenda wapi ukishakufa? Tafadhali tafadhali, usijesema sikukwambia!
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huu ni mwanzo mpya, pamoja tunaweza kuing'oa kuleta mabadiliko
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    askari haangalii nyuma, usikatishwe tamaa na maneno ya watu. Tangulia nasi tunafuata.
     
  5. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Natamani maandamano ya Dar yaanzie magogoni pale pale nyumbani kwa jey key.
     
  6. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    mtoto acha kupiga mayowee...
    kama una guts nenda dodoma mbele ya viwanja vya bunge ukajilipue!otherwise usitupigie kelele.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Jichome moto basi..hafu sisi tutafuata.
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    usife mwenyewe mkuu! hakikisha umekufa na gamba moja au mawili makuu mkuu!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mke wako utamuachia nani?
     
  10. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    'Bora kufa ukiwa umesimama kuliko kuishi ukiwa umepiga magoti'.
     
  11. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tangulia ndugu yetu, nasi tuko nyuma yako, ushauri wangu vaa mabomu halafu nenda kama vile una mpa Hi spika, ili utuondolee huyo mtu
     
  12. M

    MyTz JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahahahah...
    gamba moja au ....
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hivi ccm haioni kuwa wananchi wameichoka? Kikwete anangoja nini kujiuzulu?
    Mwinyi alipigwa vibao akiwa amestaafu, kikwete atapigwa akiwa madarakani
     
  14. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ungekuja mbeya tarehe 11/11/11 tungekuamini (hebu tupotezee mbali)
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    wanaume, kina kaka na kina baba, wanawake tuko tayari kulala barabarani, hata kupata mateso ya kupakwa pilipili huku chini. Je kina baba mko tayari kutupa support kwa kulala barabarani? Msiyaogope maji ya upupu. Tuungeni mkono. Huo mwezi ujao mtaona jinsi wanawake tutakavyo onyesha dunia kuwa tunaweza kuleta mabadiliko.
     
  16. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    A quiet tongue shows a wise head. GO AHEAD!
     
  17. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    The frog likes water, but not when its boiling!
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mmegeuza jukwaa la harakati ulingo wa taarab!!!!
    Ccm msitake kupoteza mwelekeo wa hii thread
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    R.I.P mkuu!
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tumekaa kimya muda mrefu sana, and now its a time to act
     
Loading...