Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Mholanzi huko Serengeti na mwitikio wa mawaziri wawili...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Jun 22, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    katika taarifa ya habari ya leo nimeshuhudia mawaziri wawili(yule wa mambo ya ndani na yule wa maliasili na utalii) wa JMT wakifika katika eneo la tukio.
    sio muda mrefu tuliwahi kusikia mauaji ya kutisha mfano kiongozi wa chadema kuchinjwa na chainsaw,vijana wanne kunyongwa,zeru zeru kuuliwa kikatili na viungo vyake kunyofolewa.

    swali;je mawaziri wanathamini wazungu kuliko watanzania?



    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani hao chadema ni watalii (wageni) humu nchini?
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Serikali imehofu kwani image ya nchi imekuwa 'turnshed'. Habari hiyo imetangazwa na vyombo vya habari vya kimataifa, hivyo Tanzania itaonekana siyo salama.Tutakosa misaada na watalii hawatakuja kwetu na kuleta fedha za kigeni tusipofanya kama mawaziri walivyofanya.
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo image ya nchi haitakuwa turnished iwapo albino au mwenyekiti wa chadema akinyongwa au kuchinjwa!


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  5. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mi nadhani kuna njama ili watalii wasije Tanzania.Hizi ni njama za makusudi kabisa ili Tanzania ionekane si salama kwa watalii,tumeshuhudia hivi karibuni jirani yetu akisema Tanzania sio salama kwani Zanzibar kuna vurugu na wakati huohuo ikumbukwe kwa muda mrefu waliwahadaa walimwengu kuwa Kilimanjaro iko Kenya. Serikali ifanye uchunguzi wa kina juu ya suala hili.
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    ahahah! Walienda kwa AMRI ya DHAIFU.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Watanzania wangapi wanauawa kila siku na bado hata polisi hawafiki eneo la tukio? Unafiki utawaua hawa viongozi wetu! Bora watz 1000 wafe kuliko afe mmarekani au muholanzi mmoja! Shame!!!
     
  8. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Chezea Mzunge wewe!
     
  9. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ipo kazi!!!!
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Tanzania ,kusema kweli usalama umepungua kwa kiasi kikubwa sana ,hali inatisha ,tulianza kulana wenyewe kwa wenyewe ,hakuna aliesema ,na akikamatwa jambazi baada ya mida mchache ataonekana mitaani.

    Leo hii watu ndani ya nchi yao wanajenga nyumba kama jela ,madirisha vyuma mlango chuma ,wengine huweka na umeme, Yaani hata maduka sasa yamekuwa ya ajabu ,yaani muuzaji anakuwa yupo behind bar .

    Ni bora watu waruhusiwe kubeba silaha kama vile Yemen au Somalia.
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    hizo njama ni pamoja na mauaji ya albino ?
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Zomba Hebu acha dharau usifikiri mgeni hapa jamvin Suala la ban tu
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kitendo cha hao mawaziri kushughulikia hili tukio fasta kiasi hicho kiwe pia kwenye mambo mengine yanavyomwathiri mtanzania/watanzania...

    Ni kweli imagine ya Tanzania nje ya nchi inaharibika, serikali haiwezi kukaa kimya lazima ifanye jitihada zinazotakiwa kwenye hiyo issue...
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    tandahimba walikufa watu walipigwa risasi ila sijaona respond hii.
    Imagine mawaziri wawili pamoja na helcopter ya polisi,
    watanzania tunachukuliwa kama mbwa mbele ya wazungu.
     
  15. T

    TUMY JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Are you serious braza, hayo maneno kwenye rangi nyekundu unajua madhara yake lakini
     
  16. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Acha upuuzi usiweke siasa kwenye kila kitu, hii ni kitu serious wewe!

     
  17. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Neo imperialism; hata huyo msaidi wa meneja mswahili hatusikii anatajwa kama hao wajomba. Silly bussiness
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwanini huu usiitwe UDHAIFU?
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mtanzania mzalendo na asili ni mkimbizi na mtumwa ndani ya nchi yake. Tusingekuwa hivyo baba yako na babu yako asingenyang'anywa ardhi yake ya madini na nishati na mali asili nyingine na kupewa mwekezaji mweupe ambaye ndege zinatua kiholela kuchuma shamba la bibi!!! Hivi ile Rada ya Chenge haiwezi kumulika ndege hizi?
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nilivyosoma heading ya hii thread nilitaka ni support ulivyoweka mambo ya Chadema kumbe una tofauti na hao Mawaziri, serikali inatakiwa kuwangalia raia wake wote wapatao matatizo.
     
Loading...