Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Mhe. Chacha Wangwe na uchunguzi wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Jul 28, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jul 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Amefariki muda si mrefu kwa ajali ya gari akitokea Dodoma kuelekea Dar es Salaam eneo la Pandambili (kama sijakosea).

    PICHA:

    [​IMG]
    Marehemu Chacha Wangwe...
    [​IMG]
    Mzee Mwiguni George aliyefika katika eneo na kumsaidia Chacha na wenzake!
    [​IMG]
    Deus Francis Mallya aliyetoa maelezo yenye utata na sasa watu wanamgeuzia kuwa kuna jambo analificha! (Huyu pia aliwahi kujitambulisha kuwa yeye ndiye (mimi) Invisible wa JF.
    [​IMG]

    [​IMG]
    Gari lililohitimisha maisha ya Chacha likiwa limeharibika vibaya

    Zaidi nitawafahamisha
     
    Last edited by a moderator: Jul 30, 2008
  2. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #2
    Jul 28, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Whaaaat!!! anyway, RIP Chacha
     
  3. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mmmmhhhhhh!!!! Pole sana kwa familia, ndugu na marafiki wa Wangwe. Inasikitisha na kutisha, hizi ajali zitatumaliza.
     
  4. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,555
    Likes Received: 2,555
    Trophy Points: 280
    Inna Lillah Wainna Ilaih Raajiun(We belong to the Almighty God and to Him all we shall return)
    May The Almighty God rest him in peace
    Amin
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Pole sana wanachadema kwa kuondokewa na mpambanaji...
    How pity
    Mungu awafariji na kuwapa subira wafiwa
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole kwa familia na wanachadema.
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    RIP Wangwe...Natumia FURSA HII PIA KUFUTA USEMI WA KULIMWA RISASI KWA WANGWE.

    Bwana ametoa...Na Bwana ametwaa.

    Pia naomba radhi kwa Mgagagigikoko...Na wale waliokuwa na mawazo ya tofauti kama ilivyojionyesha kwenye issue ya Marehemu Bhoke...Tutoe nafasi hii kwa wanachadema na wanafamilia bila kusahahu Taifa kwa ujumla kwenye majonzi haya.

    Kweli wanadamu si kitu na ni budi tufanye majukumu yetu mara moja kwani maisha haya ni mafupi na tuko duniani kwa malengo...Tuhakikishe tunayatambuwa malengo ambayo Mungu ametuleta hapa Duniani kuyatimiliza.

    Ili tusije kuondoka kabla ya kuyatimiliza.

    La kujiuliza hapa...Je Wangwe aliyafanya yale aliyoletwa kuyafanya na MUNGU ALIYEKUWA AKIMWAMINI?

    JE...KIFO CHAKE NI MAPENZI YA MUNGU?

    SOTE TUMO SAFARINI.

    Amen.
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Jul 28, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,946
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Watu wasijehusisha hiyo accident na mgogoro wa kiuongozi aliokuwa nao ndani ya CHADEMA.

    Mungu aiweke roho ya marehemu pema peponi. Sote ndiyo njia yetu hiyo.
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Jul 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pia pole ziende kwa watanzania waishio Tarime ambao muda si mrefu ujao watalazimika kufanya uchaguzi mdogo!
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jul 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya Marehemu mahali pema peponi. Amina.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jul 28, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,228
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa....
     
  12. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    RIP Wangwe. You have been a true champion of democracy to the end of your life. May God bless and look after your familly.
     
  13. I

    Ilongo JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2008
    Joined: Feb 25, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP Chacha Wangwe.


    Kama watu kuugua mafua tu na kulazwa Muhimbili kwa mapumziko mafupi inahusishwa mara moja na mambo ya kisiasa sembuse huyu aliyekuwa mlengwa mkuu katika mgogoro wa uongozi hapo Chadema.
     
  14. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP Chacha wangwe mpiganaji wetu.
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tragedy! kumbe huko Chadema nako kuna Ku-Kolimbana. Pole mjane na ndugu wote
     
  16. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kichuguu,

    Utakuwa very naive kuamini hivyo kwenye siasa za Tanzania. CCM wamepata cha kusema.
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Jul 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mh, taratibu wewe... Hakuna cha mkono wa mtu wala nini. Hizi imani za mikono ya watu ni mbaya. I do not trust in it either. Wakikusikia...
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jul 28, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,228
    Trophy Points: 280
    can't rule out anything yet.....remember Sokoine?
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    yap hii habari ni confirmed
     
  20. C

    Chuma JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inna lillah waina ilaihi rajiuun..sisi sote wa MwenyeziMungu na Kwake tutarejea...Waliohai wanacho cha kujifunza kutoka kwake...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...