Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Mh Regia, Kilombero walia na Mteketa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by USTAADHI, Jan 17, 2012.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nikiwa kwenye msafara wa magari yaliyotoka Dar na viongozi mbalimbali ,wanafamilia wa marehemu mh Regia,na wananchi wengine ingawa na usiku saa 3 kamili tunaingia ifakara kuanzia keepleft mpaka maeneo ya msamaria mwema kituo cha mafuta mji umezizima! Kwa majonzi! Watu ni wengi barabarani akina mama vijana na watoto wanalia kwa kwikwi wengine na wengine wamethubutu kulia na mh mbunge wa jimbo la kilombero ABDUL MTEKETA kuwa amechokoza nyuki!
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    kachokoza nyuki kivipi ina maana kamfanyizia kitu gani marehemu?
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Yaani wewe kuona maneno Abdul na Ustaadhi tayari........imekuwa tabu. Mie naamini wewe huwa una malaria kweli...tena sugu[SUP]3[/SUP]

    Kwa hiyo unadhani hakuna Muislam ambaye ni mwana CDM.? Tuko wengi we HADJAT
     
  4. j

    jigoku JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada kwanza asante kwa kutujuza ya kwamba mmefika,lakini je waliofika salama ni magari yepi?maana msafara ulikuwa mrefu,yawezekana ulikuwa kwenye msafara wa viongozi na kumbe wale wanachama wa CDM na marafiki waliokuwa kwenye magari ambayo hayakuwa kwenye orodha ya magari ya viongozi ikoje?
    Na je hao wanaosema Mteketa amechokoza nyuki wamejaribu kufafanua ni kivipi?
    hebu fuatilia kwa kina kisha utujuze
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mleta mada eleze vizuri hoja yako!...Umetuacha kwenye maulizo makali!
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikae kimya kwa muda.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kwanini amechokoza nyuki? Kuna kauli aliitoa baada ya kifo cha mh? Hebu fafanua huyu mteketa kachokozaje nyuki! Na nyuki ni akina nani kwenye hii story yako!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...regia alikuwa jembe wajameni...!
     
  9. M

    Musharaf Senior Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mzito Kabwela
    wewe kwenu lazima ni sengeerema wewe
     
  10. M

    MALAGASHIMBA Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama ni kweli!,duh!
     
  11. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mh, kazi kweli kweli
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hii ni kali.....aiseeeeeeeeeee
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa taarifa nilizopata toka kwa mmoja wa watu walioondoka na msafara toka karimjee kwenda ifakara ni kwamba wote wamefika salama.
     
  14. K

    Konya JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mmmh! kweli dunia ina mambo,yatasikia mengi,,R.I.P E.MTEMA
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah mteketa kafanya nini tena?Dada yetu pumzika kwa amani
     
  16. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    na wananchi wanachomaanisha hapa ni ushirikina unaominika kufanywa na Mh Mteketa! Imani yao kubwa ilikuwa kwamba mbunge wa jimbo ni marehemu regia! Inashangaza kwa kweli,ila kwa ujumla msafara mzima umefika salama salmini kwa mengine ni kwamba huku pia naona chadema wanakubalika sana
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ustadhi na cdm imeingia je hapo?
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mpatanishi mambo??
     
  19. j

    jigoku JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Asante Mwita kama watakuwa wamefika salama ni jambo la kumshukuru Mungu,ila naomba umuulize huyo jamaa yako hali kwa ujumla ikoje,wingi wa watu maeneo ya kupunmzika na mapokeo ya msiba huko Ifaka yakoje?
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ki- vipi ?
     
Loading...