Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Mama Fatuma Ndolanga (R.I.P.)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ab-Titchaz, Feb 5, 2009.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Feb 5, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa JF,

    Nasikitika kutangaza kifo cha Mama Fatuma Ndolanga aliyekua mkewe former chairman wa FAT, Al-haj Muhidin Ndolanga, kilichotokea hospitali India.Marehemu alikua anapata matibabu ya breast cancer lakini Mungu alikua na mipango mengine.Amewaacha nyuma mume na watoto sita: Omari, Halima, Ahamad, Salum na Muhidin.

    Mazishi yamefanyika leo mchana shambani kwake Picha ya Ndege, Kibaha.

    The Lord Gives and the Lord takes.Blessed be his name.


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,596
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    RIP Mrs Ndolanga
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Feb 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    RIP Mama Ndolanga... Mwenyezi Mungu akusamehe maovu yako na akupe pumziko la amani.

    Sote tuko njia moja. Muhimu ni sote kutambua kuwa "Wema hawaishi... Tupatapo fursa ya kuwa nao tuwatumie ipasavyo". Mama huyu kawasaidia wengi, namuombea kwa Mwenyezi Mungu mwingi wa Rehema ampumzishe kwa amani.
     
  4. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    RIP Mama Ndolanga!
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    R.I.P Mama Fatma Ndolanga...Pole kwa familia ya Alhaj Muddin Ndolanga
     
  6. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    RIP Mama Ndolanga. Pole nyingi kwa familia katika kipindi hiki kigumu.....
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Feb 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    Poleni nyingi sana Alhaji Ndolanga, na familia yote, ndugu, jamaa na marafiki. Mungu ampe raha ya milele mama Ndolanga; Amina
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,032
    Trophy Points: 280
    Pole Alhaj Muhidin Ndolanga na wanafamilia wote. RIP Mama Ndolonga.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,553
    Likes Received: 6,180
    Trophy Points: 280
    I happen to visit her at Apollo Hospital, New Dheli on New Year's Eve. Despite being terminally ill, Mama Fatuma Ndolanga was full of hope a vigour.
    Mungu aifariji familia yake na kuiweka roho yake mahali pema peponi, apumzike kwa amani-Amen.
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    RIP Mrs Ndolanga
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa amani mama.

    Saratani ya matiti inaua sana, ninawafikiria kina mama mamilioni ambao hawana uwezo wa kufika hospitali ya wilaya, achilia mbali Ocean Road.

    Moja ya mikakati inayowafanya wenzetu waweze kufanikiwa katika vita dhidi ya gonjwa hili (na mengine mengi ya aina hii) ni kutazamwa mapema kama wana uvimbe na dalili nyingine, kansa hii inaweza kuzuilika kabisa kama ikigundulika mapema.

    Naomba tufikirie kidogo kuhusu uwezekano wa kuongeza huduma za kupima mapema na kuliwahi gonjwa hili katika hatua ambazo linaweza kuzuiwa kuchukua maisha ya kina bibi, mama, dada na binti zetu.
     
  12. S

    StoneTown Senior Member

    #12
    Feb 5, 2009
    Joined: May 28, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asalamu alaykum.

    poleni wafiwa nyote na tnakutakieni kila la kheri na Mola akupeni subra katika msiba huu ambayo ni wetu sote.
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi
     
  13. J

    JokaKuu Platinum Member

    #13
    Feb 5, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    pole kwa wafiwa. R.I.P Mama Ndolanga.
     
  14. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2009
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Napenda kuungana na wote katika jamvi hili na wengine wasiopo hapa kutoa pole kwa familia ya Mzee wetu Muhidin Ndolanga kwa kufiwa na Mke, Mama na ndugu yao mpendwa. Nawaombea wapate nguvu ya kukabiliana na msiba huu mkubwa wakijua kuwa hiyo ndio njia ambayo wote tutaipitia hatimaye ili kufika katika makazi yetu ya milele.

    Mungu ailaze roho ya Mama Fatuma Ndolanga mahali pema peponi, Amen.
     
  15. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    RIP mama yetu!
     
  16. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #16
    Feb 5, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wafiwa!
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sisi sote ni wa mwenyezi mungu na kwake lazima tutarejea. Mungu amrehemu mama Ndolanga. Na kwetu sisi tujue kuwa kifo chochote miongoni mwetu ni moja ya ukumbusho kuwa maisha ya duniani ni kama maua, hivyo hatuna budi kuandaa hatma yetu baada ya kufa kwa kutenda mema hapa duniani.
     
  18. E

    Engineer JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matatizo ya ufisadi ambao bwanake Ndolanga ni mmoja wao. Wanafikiri watakimbiza wagonjwa nje kumbe wakati huo inakuwa too late.

    Amkeni Watanzania, tutengeneze hospitali zetu ili haya magonjwa yajulikane mapema na hivyo kuongeza uwezekano wa kutibiwa.

    Lakini sisi Watanzania kazi zetu ni kuiba na kutoroshea pesa nje, kupeleka wagonjwa wetu nje huku maskini wanakufa na kurundikana kwenye hospitali zisizo na huduma.

    Tunajifanya werevu kumbe ni wajinga tu.
     
  19. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Pole kwa Wafiwa.....R.I.P Mama Ndolanga
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Pole mzee Ndolanga
     
Loading...