Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Magazeti Fulani..uandishi wa siasa au siasa za uandishi??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by komedi, Mar 8, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia magazeti yetu fulani yalivyokuwa yakiandika vichwa vya habari na linganisha na stori yenyewe.

    Mheshimiwa JK Amejiuzulu

    Katika hali isiyokuwa ya kawaida( inaendelea ukurasa wa 4).... bwana Jumanne Kazimoto ambaye alikuwa ni mwenyekiti wa kijiji cha manumba mawili wilaya ya Nsuba amejiuzulu rasmi jana mara baada ya kutuhumiwa kuiba sungura wawili wa bi Kimoto wa kijiji cha jirani.....

    Dr. Slaa kuhamia CCM leo

    Habari nzito tulizozipata punde tu kutoka kwa mwandishi wetu maalum aliyeshiriki katika kikao cha dharura cha kamati kuu ya chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA zinasema kwamba( Inaendelea ukurasa wa 7)......baada ya kuongoza maandamano ya Arusha Dr. Slaa anatarajiwa kuhamia CCM kirumba City yaani mji wa Mwanza baadaye leo kupokea maandamano mengine makubwa........

    Lowasa kugombea Urais 2015

    Imethibitika rasmi kuwa katika uchaguzi ujao wa( inaendelea ukurasa wa 2)... chama cha mpira wa mkufu wilaya ya Monduli mwaka 2015 bwana mmoja anayejulikana kwa jina la Josephath Sakatai Ngarenanyuki au kwa jina la utani ' Lowasa' atagombea urais wa chama hicho kwa kuwa atakuwa amefikisha miaka inayotakiwa kikatiba kuweza kugombea kwa..........

    Yathibitika Waziri wa Serikali ya Kikwete Kabaka

    Baada ya mabishano ya chini kwa chini na minong'ono ya hapa na pale sasa imethibitika bila ubishi kuwa mheshimiwa waziri wa kazi na ajira( Inaendelea Ukurasa wa 4)...... aliyechaguliwa katika Baraza jipya la mawaziri ni Bi Gaudensia Kabaka.


    Jamani waandishi wa magazeti fulani mnatupasua mioyo wenzenu? Kha! mweh!

    Yaani mnataka muuze leo tu? Kesho hapana?

    Najua wanajamvi mna mengi upande huu.
     
  2. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mods I stand to be corrected, bado najifunza, naomba hii iwe moved kwenda hoja mchanganyiko...nadhani niko sawa.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana ni vema ukayajua magazeti mahiri ya siku zote ukawa unayanunua. Usivutiwe na vichwa vya habari vya siku kwa siku.
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Huna haja ya kumung'unya maneno:-

    Mahiri ya kila siku (ya kiswahili):-
    1. Tanzania Daima
    2. Mwananchi
    3. Nipashe

    Ya kila wiki:

    1. Raia Mwema
    2. MwanaHalisi

    Sioni jingine.
     
  5. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Usilete upupu kwa great thinkers! Chakachua vitu unavyoleta hapa.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja hasa pale kwenye ratiba za Bilicanas na busara za Kubanda.
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
     
  8. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ningekueleza maana ya Thanks 0, Thanked 44 times in 27 posts. Always far less than 6''type.........tuishie hapo.

    As far as being a great thinker is concerned, you will never even dream of being in my league.

    Hili si jukwaa lake, nitafute kwenye jukwaa muafaka nikuvalishe nguo ya kioo.
     
Loading...